Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยน socket เป็น 1366 เมื่อไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยน socket เป็น 1366 เมื่อไหร่

พอดีตอนนี้คิดจะเปลี่ยนคอมอะคับ แต่ไม่ได้รีบอะไรได้ข่าวว่าอินเทลจะเปลี่ยนไปใช้ LGA1366
    เลยอยากรู้ว่าจะเปลี่ยนประมาณช่วงไหนคับ ถ้าไม่นานจะได้รอ เจ็บใจมากตอน 775 ออกใหม่ๆ
    ซื้อมา แล้วมันออก conroe มาบอร์ดเราใช้ไม่ได้ซื้อก่อนแค่ึครึ่งเดือน จอร์ททททททท........

เมื่อซีพียูในสถาปัตยกรรม Nehalem ออกมาครับ

Comment

อย่างช้าน่าจะประมาณช่วงนี้ของปีหน้า ถ้าไวหน่อยอาจจะเป็นปลายปีนี้ก็ได้ครับ เห็นข้อมูลเก่าๆในบอดเขาว่ามาอย่างงี้นะครับ

Comment

ไม่ไหว เพนรีนยังไม่ได้ใช้เลย

Comment

เมื่อมีเงินซื้อ DDR3 - -"

Comment

รอจน 775 เบ่งไม่ออกก่อน

Comment

เมื่อคุณมีเงิน

Comment

เมื่อคุณต้องเลือกระหว่างแต่งงานกับsocket1366

เป็นผมเลือกแต่งงานเพราะใช้งบ10ล้านสร้างบ้าน สร้างภรรยา สร้างลูก อยู่ได้นานมากๆ (เกี่ยวไหมเนี่ย)

Comment

เพิ่งจะขาย socket 478 ไปหยก ๆ เอง

Comment

ผมใช้ 478 อยู่เลยง่ะ

Comment

ผมก็478เช่นกัน เหอๆ

Comment

Working...
                      X