Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจาถาม256MB AGP GF6600GT (TD) FORSA 128bitเลงเกมอะไรได้บ้างงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจาถาม256MB AGP GF6600GT (TD) FORSA 128bitเลงเกมอะไรได้บ้างงับ

256MB AGP GF6600GT (TD) FORSA 128bit เลงเกมออน์ไลน์อะไรได้บ้างอ่าคับช่วยบอกทีนะคับ

เกมทุกวันนี้ก็ได้หมดน่ะแหละครับ พวก GE L2 ก็ได้นะครับ แต่ต้องดูแรมเครื่องด้วย ควรมีซัก 1-2GB ไว้นะครับ

Comment

เล่น pro evolution soccer ภาคไหนได้อะครับ

Comment

ผม 6600TD spark เล่น SF อยู่ที่ 1440x900 ลื่นมีหน่วงตอน ควันเยอะ สงสัย Ram ไม่พอ (512MB)
        Last edited by I3ongI3aw; 18 Apr 2008, 11:32:35.

Comment

ผมว่าเล่นโปรสตรีทยังชิลๆเลย เหอะๆ

Comment

เล่นได้ทุกเกมครับ ตั้งแต่ Minesweerper จนถึง Crysis แต่เรื่องความลื่นไหลก็อีกเรื่องนึงครับ

Comment

เล่นได้ ลื่นครับ
              แต่เรื่องภาพ อันนี้ก็ว่ากันไปอีกเรื่อง

Comment

น่าสนเหมือนกัีน แต่ไม่รู้จะเล่น pes ไหวไหมอะครับ

Comment

ผมว่า PES มันน่าจะกินram มากกว่ากระมังคับ

เอาจริง "เล่นได้" มันขึ้นกับความพึงพอใจ ผมยังเคยเล่น spiderman3 1-2 FPS เลย - -''

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    เล่นได้ทุกเกมครับ ตั้งแต่ Minesweerper จนถึง Crysis แต่เรื่องความลื่นไหลก็อีกเรื่องนึงครับ
                    CRYSIS ก็เล่นได้ครับ ปรับสุดเลย 1440x900 ALL HIGH NO AA AF

มีรูป ยืนยัน

ปล.อย่าถามถึง framrate
                    Last edited by I3ongI3aw; 23 Apr 2008, 17:18:44.

Comment

^
                      ^
                      โอ้ว เปิดได้ แต่ยิงไม่ออกใช่ป่ะเนี่ย 0.00FPS

Comment

เหอๆ 6600 เปิดได้ขนาดนั้นแล้วลื่นจิง 8800 ในมือท่านก็ลงถังเถอะครับ

Comment

PES2007 เล่นได้สบายๆครับ

Comment

Working...
                          X