Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ่าในRainbox Sixvegas2ทำให้อาวุธติดเลเซอร์กดปุ่มไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่าในRainbox Sixvegas2ทำให้อาวุธติดเลเซอร์กดปุ่มไหนครับ

ตามนั้นครับพอให้อาวุธใช้เลเซอร์แล้วพอเล่นทำไมไม่มีเลเซอร์วะช่วยหน่อยนะคร้าฟฟฟฟฟฟ

ต้องเปิดก่อนครับ

กด R ค้าง แล้วเลื่อนเม้าไป ยัง ไอเทม ที่ต้องการใช้

Comment

จะมีเฉพาะบางปืนเท่านั้น

Comment

เล่นแล้วติดงอมแงมเลย กินพลังงานสมองมากตายก็บ่อยแต่ก้หนุก

Comment

ตาย โคตรเยอะเลย - -" เอากันไม่ได้หลับเลยนะเนี้ย เหอๆ

Comment

ขอบคุณครับจะลองดู
            ^_^

Comment

กำลังลองยากสุดอยู่

Comment

ฮ่าๆๆ ว่าจะถามเหมือนกัน ติดเลเชอร์แล้วมันไม่ยอมมีไฟ (เอ๊ะรึมันไม่มีอยุ่แล้ว -*-)

เกมนี้แนะนำเล่นยากสุดไปเลย ได้ exp เยอะ เพราะยังไงโดนยิงไม่กี่นัดก็ึตายอยู่ดี

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                  ฮ่าๆๆ ว่าจะถามเหมือนกัน ติดเลเชอร์แล้วมันไม่ยอมมีไฟ (เอ๊ะรึมันไม่มีอยุ่แล้ว -*-)

เกมนี้แนะนำเล่นยากสุดไปเลย ได้ exp เยอะ เพราะยังไงโดนยิงไม่กี่นัดก็ึตายอยู่ดี
                  นั้นดิ

Comment

อิอิแสดงว่าไม่ได้เล่นภาคแรกอะจิ

Comment

-*- เล่นมาทุกโหมดละ

ยากสุดถึงด่านที่ให้บุกเดี๋ยว ที่เหลือจบแล้ว-*-

Comment

Working...
                      X