Announcement

Collapse
No announcement yet.

Riva Tuner 2.08 ลงvistaแล้วเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Riva Tuner 2.08 ลงvistaแล้วเป็นแบบนี้

Riva Tuner 2.08 ลงvista 64 bit แล้วเป็นแบบนี้ หาตัวปรับค่าไม่เจออะครับตามรูป หัวขอปรับค่าที่เราจะocมันหายไปอะครับช้วยดูที แถวๆที่ผมชี้ในรูปเหมือนหัวข้อมันหายไปอะครับ
    Attached Files
    Last edited by gobo; 15 Apr 2008, 19:16:50.

ลงโปรแกรมใหม่ครับ

Comment

หลายสิบรอบแล้วครับไม่หาย

Comment

ลง Driver ใหม่งับ - -"

Comment

ลงแล้วไม่หายครับทำไงดี

Comment

โหลด nvidia control เวอร์ชั่นใหม่ดูครับ เห็นมี เวอร์ชั่นปรับ core ได้ แต่ไม่แน่ใจใช้ 8500gt ได้มั้ย

Comment

gobo

Originally posted by rial_kung View Post
              โหลด nvidia control เวอร์ชั่นใหม่ดูครับ เห็นมี เวอร์ชั่นปรับ core ได้ แต่ไม่แน่ใจใช้ 8500gt ได้มั้ย
              ใน nvidia contronl ปรับไม่ได้ครับ ขอบคุณทุกคนที่ช้วย มี่ทางอื่นหรือป่าวครับ ผมใช้อยู่ใน ผย มันปรับได้นะครับ ผมลองใช้โปรแกรม ati tool ปรับแล้ว ตัวปรับก็หายเหมือนกันครับ ผมละงง ถ้าไม่ ocการ์ดจอ ผมจะเล่นเกม บางเกมได้ไม่ดีอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ตอบที่ครับช้วยด้วครับ

Comment

ต้องใช้..Vista.32bit....64.bit...มันไม่ซับพอร์ทกันครับ

Comment

ครับผมลง2.06 ใช้ได้เลยอะครับ 2.08 มันใช้ไม่ได้อะ

Comment

ตะกี้ผมก็เป็นอย่างงี้ บูตเครื่องลงใหม่มันก็ใช้ได้นะครับ ใช้ vista 64 bit ด้วย

Comment

Working...
                      X