Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ Phenom พัดลม CPU มันดังหรือปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ Phenom พัดลม CPU มันดังหรือปล่าว

พอดีตอนนี้กำลังรอ 9X50 อยู่ เดิมใช้ P4 อุณภูมิตอน Idel ก็ 60-65 องศาพัดลมดังหนวกหูมากๆ ไม่มีสมาธิในการทำงานเลยอยากทราบว่า Phenom มีลักษณะแบบนี้หรือปล่าว

ไม่ดังครับ

Comment

ยังไม่เข้าไทยเลยครับ ไม่รู้ครับ

Comment

ถ้ามันไม่ใช่โรงสีข้าวก็ดีซินะครับ ปัจจุบันเครื่องวางชั้น 2 อยู่ชั้นแรกยังได้ยิน พัดลมหมุน 4000+ O_o

Comment

โหว ขนาดนัั้น

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
            ถ้ามันไม่ใช่โรงสีข้าวก็ดีซินะครับ ปัจจุบันเครื่องวางชั้น 2 อยู่ชั้นแรกยังได้ยิน พัดลมหมุน 4000+ O_o
            นั่นมันสมัย 370-462 มั้งครับ - - สมัยนี้มันไม่มีแบบนั้นแล้ว

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
              ที่ว่าดังอะพัดลมเคส หรือพัดลมซีพียูครับ.
              ปล.แหะ แหะ ลืมไปปัจจุบันท่านอาจยังคงใช้รุ่น ตามที่แรพบนบอกเลยดัง.
              Last edited by OWNER; 15 Apr 2008, 22:04:14.

Comment

แว้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไม่ดัง เงียบกว่า 6000+ ครับ

Comment

P4.775 แหง พัดลมกลมๆ
                    ใช้ที่ร้านอยู่ "ดัง" เปิดแรกๆเงียบอยู่ สัก2-3นาที เริ่มร้อน แล้วมันก็เต็มรอบ ดังกระหึ่ม
                    3500+รอบ อุณหภูมิ นิ่งๆ50 แตะๆ55

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                      P4.775 แหง พัดลมกลมๆ
                      ใช้ที่ร้านอยู่ "ดัง" เปิดแรกๆเงียบอยู่ สัก2-3นาที เริ่มร้อน แล้วมันก็เต็มรอบ ดังกระหึ่ม
                      3500+รอบ อุณหภูมิ นิ่งๆ50 แตะๆ55
                      แม่นแล้วครับ แต่ของผมขานึงมันเจ๊งไปละทำให้มุมนั้นมันหลวม แถม!! silicone ผมก็บางจนไม่เหลือแล้วนะซิ งุงิ

Comment

Working...
                      X