Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast กับ XFX ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast กับ XFX ...

ตัวไหนดีครับ มีงบอยู่ 3500 + 2-3 ร้อย

ลืมใส่ราคา

XFX = 3690 ..
    Winfast = 4020 ..

ต่างกัน = 330 ..

Comment

XFX ตรงงบ ตรงใจ ตรงประเด็น

Comment

เท่าที่ดูตาม spec XFX แรงน้อยกว่า แต่ ประกันเยอะกว่าครับ
        แล้วแต่ว่าจะเลือกประกัน หรือ ความแรง

Comment

วินฟาสจะดูดีกว่าทั้งอุปกรณ์ที่ติดตั้งและความเร็วเมมครับ
          แต่ถ้าไม่คล็อกใช้งานปกติความเร็วเมมเท่านี้สร้างความแตกต่างไม่เท่าไรในการใช้งานจริงหรอกนะครับแล้วแต่ชอบครับ
          แต่ถ้าไม่คล็อกเน้นประกันความคุ้มค่าตัวxfxจะน่าสนใจกว่าครับเพราะระดับราคา4000.-ผมยอมกลั้นใจเพิ่มอีกนิดถอยgalaxy 7600gs 12ท่อมาดีกว่าครับแรงกว่าอ่ะคุ้มค่าที่ความแรงครับ(แต่เขาว่าประกันรอนานนะ)

Comment

ผมเลือกวินฟาสครับ

Comment

ผมก็ winfast อีกคน

Comment

xfx มี dvi คู่ เผื่อต่อ lcd สองจอ แถมต่อ sli ได้ด้วย
                winfast core/mem เร็วกว่า

Comment

Winfast ไวกว่า ดูดีกว่า แพงกว่า

งั้นเอาXFXคับ

Comment

เอะ คุณหัวโบราณ ....คำตอบคุณดูจะงงๆในตัวเองสักเล็กน้อยน๊ะ...แต่ก็เข้าใจ งืมๆ ...
                    ถ้าเป็นผมเป็นคุณ ?? .. 2 ตัวนี้ผมเอา XFX อ่า 330 กินข้าวได้หลายมื้อ เน้อ

Comment

ถ้าเป็นผม นะ Asus only เอ้ยไม่ใช่ เลือก XFX เพราะถูกกว่าครับ

Comment

ผมเลือก Winfast คับ อึดมากๆๆขอบอก

Comment

winfastคับ แรงสะใจดี

Comment

ตามงบก็ XFX ครับ จะเอาเผื่ออนคตก็ WINFAST ครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                              วินฟาสจะดูดีกว่าทั้งอุปกรณ์ที่ติดตั้งและความเร็วเมมครับ
                              แต่ถ้าไม่คล็อกใช้งานปกติความเร็วเมมเท่านี้สร้างความแตกต่างไม่เท่าไรในการใช้งานจริงหรอกนะครับแล้วแต่ชอบครับ
                              แต่ถ้าไม่คล็อกเน้นประกันความคุ้มค่าตัวxfxจะน่าสนใจกว่าครับเพราะระดับราคา4000.-ผมยอมกลั้นใจเพิ่มอีกนิดถอยgalaxy 7600gs 12ท่อมาดีกว่าครับแรงกว่าอ่ะคุ้มค่าที่ความแรงครับ

หนับหนุน galaxy 7600gs 12ท่อ อยากบอกว่า overclock ไปไกลมาก มากกว่า 7600GT ได้ประมาณ 665 core 1765 mem จาก 500core 1000mem นะ รับรองคุ้ม!!!!!!!

Comment

Working...
                              X