Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยครัย - มือใหม่หัดเล่นเกมใน NOTEBOOK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยครัย - มือใหม่หัดเล่นเกมใน NOTEBOOK

ผมลงเกม Need for speed carbon แต่พอลงเสร็จแล้วกลับขึ้นจอสีฟ้าตามรูป
    ตัวเครื่องผมเป็น ACER Aspire 5550 VGA:ATI Mobility Radeon x1300 ซึ่งผมลอง update driver ของ ATI แล้วแต่ว่าไม่ Supported ACER
    เรียนท่านผู้เยี่ยมยุทธทุกท่านช่วยผมด้วยครับ
    Attached Files

เหอะๆ ใครบอกว่าโน้ตบุ๊คเล่นเกมส์ดีละครับ ผมว่าแรมไม่พอมั้งครับ ถ้าอยากเจ๋งไปเล่นพีซีดีกว่า เอาทำไมโน้ตบุ๊คถ้าจะเล่นเกมส์ O_o

Comment

ลองหาความหมาย STOP code ในเน็ตดูครับ
      แต่ส่วนใหญ่แล้วเป็นที่ ฮาร์ดแวร์กับไดเวอร์ครับ

Comment

Working...
      X