Announcement

Collapse
No announcement yet.

R6 Vegas 2 ทำ Co-Op ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• R6 Vegas 2 ทำ Co-Op ไม่ได้ครับ

ผมทำผ่าน Hamachi ภาคแรกไม่มีปัญหาอะไร แต่ภาค2 จะเล่น Co-op กับพี่ผมก้อทำตามขั้นตอนเหมือนเดิม แต่.........มันขึ้นว่า Eternet Not Connect ไรสักอย่าง....ช่วยผมทีคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ อยากเล่นคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

เกี่ยวไหมที่เป็น reload

อะนะ

แต่ผมเล่นจบไป 2 รอบละ
    รอบที่ 3 ได้ครึ่งทางละ(แค่อยากปลด M8 มาใช้)

ผมก็เล่น co-op ไม่ได้

Comment

ทำได้เมื่อไหร่มาบอกกันด้วยนะครับ ^^

Comment

แพทช์ 1.01 มาแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          แพทช์ 1.01 มาแล้วนะครับ
          แล้วทำ Co-op ได้ยังเอ่ย..

Comment

สงสัย ubisoft มัน กั๊ก ไว้แน่เลย รอดู patch นี้ครับ เหอๆ
            ยังเหมือนเดิม จริงๆด้วย
            Last edited by TheJackal; 16 Apr 2008, 13:30:09.

Comment

Originally posted by MaYa View Post
              แล้วทำ Co-op ได้ยังเอ่ย..
              ยังเหมือนเดิมครับ

Comment

แล้วแผ่นแท้มีปัญหาอย่างี้รึเปล่าน้า....ถ้าใช้ได้ก็ยอมเสียตังค์

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  ยังเหมือนเดิมครับ
                  ง่ะ!!

Comment

แผ่นแท้น่าจะเล่นได้ครบนะ.....

Comment

อะไรคือ co-op ครับ

Comment

ถ้าแผ่นแท้เล่นได้ปรกติ อย่างนี้ก็ต้องมองที่ Crack แล้วหละครับ

gerrard : อะไรคือ co-op ครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                          แผ่นแท้น่าจะเล่นได้ครบนะ.....
                          น่าจะ..... แต่ไม่ชัวร์ 100% ผมว่าเหมือนภาคแรกแหละ รอ Patch ออกมาก่อน

Comment

Working...
                          X