Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮ. ใน BF2 ควบคุมจรวดในตำแหน่ง GUNNER ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮ. ใน BF2 ควบคุมจรวดในตำแหน่ง GUNNER ยังไง

ช่วยสอนหน่อยครับ

คลิกซ้ายไปหยิกๆ เลยจนจรวดชนเป้าหมาย สำหรับเป้าหมายเคลื่อนที่ไวเช่น อปาเช่ รถบัคกี้
    ถ้าพวกรถถัง เป้านิ่ง ไม่ต้องคลิกมากมาย ดูแค่กรอบสี่เหลี่ยมตรงเป้าก็โดนละ

Comment

พอเรากดยิง แล้วเลื่อนเป้ากากบาทไปตรงไหนก็คลิ๊กซ้ายคลิกๆๆ จรวดมันก็จะตามเป้ากากบาทไปครับ

จรวดยิงได้ไกล 450m โดยประมาณ

Comment

OK ไว้จะรองทำดู

Comment

แีรกๆจะมึนหน่อย พอ หลังๆ โปรแล้ว ก้ชิว(เฉพาะรถถัง 555 )
          แต่ทำมาย ทำไม ยิง AA ไม่ค่อยโดน ทั้งๆที คันใหญ่พอๆกับรถถัง
          ปล .แต่จะยิงยากใน ด่าน dragon valley นะ

Comment

ถ้า 2142 ก็ขยันลากหน่อยแล้วจะไม่พลาดครับ 55+

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              ถ้า 2142 ก็ขยันลากหน่อยแล้วจะไม่พลาดครับ 55+
              แค่ปืนแถบจะอ้วกแล้ว

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
                แีรกๆจะมึนหน่อย พอ หลังๆ โปรแล้ว ก้ชิว(เฉพาะรถถัง 555 )
                แต่ทำมาย ทำไม ยิง AA ไม่ค่อยโดน ทั้งๆที คันใหญ่พอๆกับรถถัง
                ปล .แต่จะยิงยากใน ด่าน dragon valley นะ
                Map นี้ผมเอาปืนยิงจรวดตั้งพื้นยิงประจำใครโดนผมเอง 555+

Comment

ชื่อในเกมใช้ชื่อว่าไรอ่ะครับ ใน BF2 อ่ะ

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
                    แค่ปืนแถบจะอ้วกแล้ว
                    555+
                    แสดงว่าคนขับมันเมาอะดิครับ 555+

ผมก็เล่น 2142 ครับ
                    ชิื่อ Colonal Poj

Comment

Working...
                    X