Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ Microlab x3 2.1 ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อ Microlab x3 2.1 ได้ที่ไหนครับ

จะหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับเอาแบบชัดเจนนะครับ

ราคาด้วยก้อดี ขอบคุณครับ

เสรีเซ็นเตอร์ 2500 ราคาป้ายนะ ต่อได้ 100-200 ร้านตรงบันไดเลื่ยน ฝั่งเดียวกับร้านปิยันัส

Comment

ที่พันทิพกับคลองถมมีมั้ยอ่ะครับ

ขอบคุณนะครับที่ช่วยบอก

Comment

ดันคับจะไปซื้อแล้วครับ

Comment

Originally posted by toyo2525 View Post
          ดันคับจะไปซื้อแล้วครับ
          คลองถมเซ็นเตอร์มีครับ ร้านแถว ๆ KFC ขายแต่ MICROLAB

ธรรมดา 2300 ตัวริมแดง 3200 ไปลองฟังดูครับ

แต่ช่วงสงกรานปิดหรือป่าวไม่รู้ครับ

Comment

ริมแดงนี่มันคืออะไรล่ะครับ

Comment

พันทิพย์ มีครับ ที่ร้าน P&Y ชั้น 3 ครับ

Comment

Originally posted by toyo2525 View Post
                ริมแดงนี่มันคืออะไรล่ะครับ
                มันจะมีขอบสีแดงที่ Sat ป้องกันสนามแม่เหล็กวางข้างจอได้
                และดอกซับจะดีกว่าแบบธรรมดาครับ (อันนี้ข้อมูลทางร้านบอกมานะครับ
                แต่ผมลองฟังเทียบกันดูก็ดีกว่าจริง ๆ แต่ไม่มาก)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by aikawa13 View Post
                    มันจะมีขอบสีแดงที่ Sat ป้องกันสนามแม่เหล็กวางข้างจอได้
                    และดอกซับจะดีกว่าแบบธรรมดาครับ (อันนี้ข้อมูลทางร้านบอกมานะครับ
                    แต่ผมลองฟังเทียบกันดูก็ดีกว่าจริง ๆ แต่ไม่มาก)
                    คงไม่จริงล่ะครับ แค่ข้อแรก sat x3 ปกติ ก็มี Shield เหมือนกันครับ

Comment

อ่าฮะ งั้นก็ไม่ต่างกันมากสิฮะ

Comment

ที่รู้มา ตัวริมแดง น่าจะ โมเองโดยบ้านหม้อทีม 5 5 5

Comment

ลำโพงตัวนี้เหมาะกับซาวน์การ์ดตัวไหนเหรอครับ เอาไว้ฟังเพลงอย่างเดียวครับ
                          งบสัก 3k +- นิดหน่อยครับ

Comment

พันทิพราคาถูกสุดอยู่ตรงไหนอ่ะฮะ

Comment

ดันหาผู้รู้

Comment

Working...
                              X