Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>> ช่วยดูให้ทีครับ งบ 25K +-2000 <<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>> ช่วยดูให้ทีครับ งบ 25K +-2000 <<<<

คือต้องการจะประกอบคอมใหม่ๆ อ่ะครับ

เน้นเล่นเกมส์ งบ 25k +- 2000
    ของที่ต้องการเป็นพิเศษ 9800GTX 512Mb

ช่วยดูให้ทีงับ ว่าแบบ นี้มัน Ok หรือยังครีบ

CPU : AMD X2 5200 >>>> 3,640
    M/B : ASRock ALiveNF6P-VSTA >>>>> 1,600
    Ram : 667Mhz 2GB(2x1Gb) >>>> 1,500
    VGA : 9800GTX 512MB >>>> 12,000
    HDD : WD 160 GB >>>> 1,700
    PSU : Enhance ENP-5150GH 500w >>>> 3,250
    DVD : LG DVD/RW >>>> 1,100
    Case : 1,000

= 25,900 บาท

ควรจะเพิ่มเติมตรงไหนดีครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าไว้เลยและกันครับ

เงียบ เหงา ขอดันหน่อยละกันงับ

Comment

ดันอีกทีก่อนไปนอน เด๋วพรุ่งนี้มาดูนะครับ ช่วย บอกไว้ให้ทีนะครับ ว่า ok หรือยัง

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

แง่มๆ อายุ 14 ครับ เข้ามาดันให้ ตามความคิดผมน่ะ ผมไม่ค่อยชอบสเปคนี้อ่ะ เพราะผมเล่นคอมเน้นคอมสวย ไม่เน้นแรงให้มากมาย เอาพอเล่นเกมได้

Comment

ไม่มีใครมาตอบเลย ผมดันให้ละกัน รอท่านต่อไป

Comment

เงียบๆจิงเลย ใครมีอ่ะไรแนะนำก็ โพสไว้ละกันครับ จาไปข้างนอกละ

ขอบคุณครับ

Comment

ผมว่ารอ ตาหนอม 9850 ก็ดีนะครับ

Comment

ตาหนอมมาน แรงไปอ่ะงับ ไม่รู้จาเอาไปทามมาย

Comment

สเปค น่าสน รอ คนมาช่วย ฟันธง เผื่อถอยด้วย

Comment

กางมุ้ง รอดูด้วยคนนะครับ ผม

Comment

ดีแล้วคับ

แต่ถ้าเปนผม ลด cpu เพิ่ม hdd เอาไว้โหลด บิต + เพิ่มพัดลมด้วย

Comment

Originally posted by xoom View Post
                        ผมว่ารอ ตาหนอม 9850 ก็ดีนะครับ
                        แล้วมะไหร่ตาหนอม 9850 จะมาละคับบบบ

Comment

ดันงับ อยากรู้งิ

Comment

Working...
                          X