Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องสายไฟในคอมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องสายไฟในคอมหน่อยครับ

ถามเรื่องสายไฟในคอมหน่อยครับ เค้าเรียกว่าสายY เปล่าครับ แล้วมีแบบที่แต่งให้เส้นเล็กๆ หรือรวมกันไหมครับ ซื้อได้ที่ร้านไหน พอดีในเครื่องต้องใช้ต่อกับพัดลมอยู่หลายจุด และต้องการจัดให้เป็นระเบียบด้วยนะครับ

TK COM JA

Comment

tkcom หรือไม่ก็ตามร้านที่ขายของแต่งคอมคับ

Comment

ชั้น 5 ด้านหลังสาย Y ทำมะดาก้อมีเยอะแยะคับเส้นละ 15 20 บาทประมาณนี้ถ้าเอาแบบสวยๆต้องไปร้าน jedi กับ tk คับเส้นละ 150 มั้งคับจำไม่ไ้ด้

Comment

Working...
        X