Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมถอดรหัส Flash

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมถอดรหัส Flash

ใครมีหรือรู้จักช่วยผมหน่อย...
    เป็นโปรแกรมที่ช่วยในการแตกไฟล์ของFlashครับ
    พวกเกมflashหน้าเว็บอ่ะครับ พอดีผมต้องการดู ActionScrip มันอ่ะ
    ได้ยินข่าวว่ามีโปรแกรมแตกมัน แต่ไม่รู้จักอ่ะครับ

ปล.ใครมีช่วยหน่อย หรือบอกชื่อโปรแกรมก็ยังดีครับ

swf decompiler โปรแกรมนี่เลยครับ หาเผื่อหน่อยก็ดีนะครับ ^^" ต้องการอยู่เหมือนกันพอดี
    เผลอลบไปอะครับ

Comment

ผม PM โปรแกรมพร้อม Serial ให้แล้วนะครับ คุณ copper และ iLLuSioNEx

Comment

น่าสนใจครับ ขอด้วยครับ

Comment

ได้รับแว้วว ขอบคุณครับ...

Comment

Working...
          X