Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดตัวไหนดีที่สุดในตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดตัวไหนดีที่สุดในตอนนี้

บอร์ดยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่ดีที่สุดในตอนนี้คับ อยากทราบความคิดเห็น เพราะต้นเดือน พ.ค.จะซื้อคอม อีกตัว แบบว่าอยากได้แบบ 1.เสถียร+ลากได้ไกลๆ 2.ocได้ไกล 3.รองรับฟีน่อม 4.ราคาไม่เกิน5000

ไม่มีครับ

ไม่เคยเห็นมีตัวไหนจะดีที่สุดจริงๆ

Comment

ตัวละเจ็ดแปดเก้าพันที่ใส่ไอ้น่อมหน่อมแน้มได้ผมว่ายังห่วยเลย

Comment

M3A

Comment

เอาไปใส่กับ Phenom 9500 ไม่มีบอร์ดไหนลากได้ไกลๆๆๆแบบเสถียรๆ

เอาไปใส่กับ Phenom 9500 ไม่มีบอร์ดไหนลากถ้าเกินจุดเสถียรแล้วจะเสถียร

มีแต่บอร์ดที่มันคุ้มกับราคา 5000

ถ้าคิดจะเล่น CF MSI Chipset 790X

ถ้าไม่คิดจะเล่น CF ABIT Chipset 770

Comment

abit กับ msi ค่ายไหน น่าสนใจกว่ากันคับ

Comment

เปลี่ยนเปง บอร์ดไหน แพงที่สุดตอนนี้ดีก่าไม๊ มีเยอะเลยอ่ะ
              แบบ แรงแล้วถูกๆ นี่มีน๊อยยยย น้อย

Comment

abit คับ แต่ msi ก่อดี

ดูประกันดีกว่า

Comment

ผมว่า Abit นะครับ ยิ่งรุ่น AX78คุ้มมาก

Comment

onboard ที่เป็น ATi ลากได้ไกล ๆ คับ

Comment

ไม่มีที่ดีที่สุดหรอกครับ บอร์ดทุกตัวมีข้อเสียด้วยกันทั้งนั้นครับ ขึ้นกับว่าเราใช้แล้วจะไปเจอจุดตรงนั้นหรือเปล่า

Comment

Working...
                      X