Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนขายnbมือ2มั่งมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนขายnbมือ2มั่งมั้ยคับ

คืออยากจะซื้อnbเครื่องเล็กๆเก็บไว้ซักอีกเครื่องอะครับ ประมาณ13.3"

แต่เครื่องนี้กะเก็บเอาไว้โหลดบิตอย่างเดว เลยอยากจะหาของมือ2อะครับ

พอจะมีใครแนะนำได้มั่งมะครับร้านไหน รุ่นไหน ราคาประมาณไหน

อยากได้ซักไม่เกิน10k มะรู้มีป่าวว

ปล. ถ้ามีึคนถามว่าทำไมไม่ซื้อPCไปเลย ก้คงขอตอบว่าต้องเดินทางแบกไปแบกมาบ่อยๆอะครับ
    pcไม่สะดวก

ในบอร์ด second hand เลยครับ แต่ตามที่ท่านต้องการคงยากหน่อยนะครับ

Comment

ถ้า load bit อย่างเดียวก็เปิด pc ไว้ที่บ้านก็ได้นะ เดินทางไปมาหา net ได้เป่า

Comment

Working...
      X