Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมการ์ดจอไม่หมุนทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมการ์ดจอไม่หมุนทำไงดี

การ์ด GeForce 6200คับ พัดลมไม่ยอมหมุนคับ

ใช้Riva ปรับไม่ได้ คับ ไม่รุทำไม ไม่มีหัวข้อfan คับ

สรุป ตัวพัดลมที่การ์ดจอจริงๆ หมุนมั้ยครับ หรือหมุนปกติ แต่ Riva ไม่แสดงครับ

Comment

คือว่า มันหมุนๆหยุดๆอ่าคับ ไม่รุว่าพัดลมเสียไหม และในriva ก็ไม่มีหัวข้อfanให้ปรับรอบพัดลมคับ

Comment

ลองทำ Full Load แล้วลองสังเกตุดูครับ ว่ามันหมุนตลอดรึเปล่าครับ

Comment

ผมว่าระดับ6200คงมีสายไฟแค่2สาย คงปรับรอบไม่ได้หรอกครับ

พัดลมน่าจะเจ๊ง ดูขนาดแล้วไปซื้อพัดลมใหม่โลด

Comment

ถอดของเก่า เอาไปเทียบกับของใหม่ที่ขายตามร้านขาย Acc IT เลยครับ ติดๆ ดับๆ แบบนี้เปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X