Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมgskillหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมgskillหน่อยครับ

1.Gskill 2HZ/800 2GB(1GBx2)
    2.Gskill 2HK/1066 2GB(1GBx2)
    ตัวไหนที่ocแล้วแรงก่ากันครับ

รู้สึกจะชิพเดียวกันอ่ะ อันไหนก็เหมือนกันมั้ง ถ้าเอาชัวก็เอา HZ ดำสวย แรง

Comment

อ่าแล้วตัวไหนลากบัสได้สูงก่ากันครับ

Comment

HK HK HK HK ....

Comment

แล้วทำไมตัว1 กะ2 ราคามันพอกันเลยะครับทั้งๆที่ตัว2บัสสูงก่าอะครับ

Comment

ดูที่ CL ด้วย

Comment

ตัวเดิมๆclของhzมันต่ำก่าอะครับเลยอยากรู้ว่าตัวไหนพอocแล้วclต่ำก่าbusสูงก่าอะครับ

Comment

แต่ละตัว ไปได้ไม่เท่ากันหรอกครับ ^^ ต้องไล่ไฟ เล่นเอาเอง

เชียร์ HK เต็มตัวครับ อิอิ

Comment

แพงกว่ากันต้องหลายตัง

Comment

Originally posted by dears View Post
                    HK HK HK HK ....
                    ขี้โม้..ใช้ HK มาเชียร์ HK เฉย
                    ผมก็ว่า HK1066 แบบรูป กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ
                    Attached Files
                    Last edited by matoom; 17 Apr 2008, 01:36:39.

Comment

Originally posted by matoom View Post
                      ขี้โม้..ใช้ HK มาเชียร์ HK เฉย
                      ผมก็ว่า HK1066 แบบรูป กร้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ
                      เปล่าเชียร์ซะหน่อยนะตะเอง....
                      แต่เขาให้เลือกแค่2ตัวนั้นง่ะ จะไปยากอะไร หุหุ

Comment

ตกลงพี่ๆเชียร์ตัวhkนะครับ
                        ขอบคุณากครับจะรีบเก็บตังครับ

Comment

Working...
                        X