Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าในบรรดา AGP 8x VGA ตัวไหนแรงสุดอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าในบรรดา AGP 8x VGA ตัวไหนแรงสุดอ่ะครับ

ตามกระทู้เลยครับ

ATI HD3850 ราคาก็แรงเช่นเดียวกัน

Comment

^
      ^
      ^
      ตามข้างบนเลย แต่ถ้าจะซื้อเตรียมเงินไว้ให้ดีล่ะ

Comment

ใช้ PCI-E ดีกว่ามั้ย ผมว่า -_-"

Comment

แรงมากไประวัง บอร์ดรับไม่ไหวนะครับ พวกบอร์ด AGP8X เนี่ย

Comment

เห็นด้วยครับ ประสิทธิภาพของมันไม่ได้อยู่ที่การ์ดจอ CPU และแรมแล้ว ถ้าเมนบอร์ดยังเก่าอยู่ก็ยังดึงประสิทธิ์ที่ซื้อมาไม่เต็มที่เลย ไม่คุ้มครับ

ซื้อเมนบอร์ดที่รองรับDDR3ไปเลย ใช้ได้อีก10กว่าปี กว่าจะมีDDR4 ส่วนการ์ดจอ ซีพียู แรม ก็แล้วแต่จะซื้อ

Comment

Working...
            X