Announcement

Collapse
No announcement yet.

^_^ เพิ่ง ซื้อ Q6600 มา เลยขอTest มั่งครับ ผิดพลาดไงขอโทษด้วยครับ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^_^ เพิ่ง ซื้อ Q6600 มา เลยขอTest มั่งครับ ผิดพลาดไงขอโทษด้วยครับ ^_^

CPU Q6600 GO
    RAM Gskill 2NQ/800 2GB 1GBx2
    Mainbord P5K-E
    VGA 7200GS
    PSU ZALMAN 500W
    CPU Cooler ZALMAN 9700LED
    Harddisk 500 ABYS SATA II NCQ 16MB
    CASE TJ07
    ห้องแอร์ 27องศา

-ช่วงนี้ว่างๆครับเลย ลองมาเทสมั่ง ไม่เคยใช่โปรแกรมมาก่อนเลย
    -การ์ดจอตอนนี้กำลังรอ ASUS กับ XFX ของ 9800GTX อยู่ ยังไม่มาเลย

super_pi_mod 1M

อุณหภูมิ

การ์ดจอผมยังไม่มีเลยอ่า มีแค่คะแนน CPU งับ

Last edited by Kengjeed; 16 Apr 2008, 23:48:09.

เพิ่งซื้อ CPU มาตอน สงกรานเลยนะเนี่ย

Comment

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

Comment

จัดไปแรงๆๆๆ

น้องรัก

เด๋ว ผม กับ น้องเก่ง จะมีการอัดโชว์
        คือการรวมมือกัน อีกไม่นานคับ
        แล้วจะเอามาโชว

เก่ง ไว้พี่ไปเทียวบ้านนะ ไปอัดคอมกัน

Comment

Originally posted by panuza View Post
          จัดไปแรงๆๆๆ

น้องรัก

เด๋ว ผม กับ น้องเก่ง จะมีการอัดโชว์
          คือการรวมมือกัน อีกไม่นานคับ
          แล้วจะเอามาโชว

เก่ง ไว้พี่ไปเทียวบ้านนะ ไปอัดคอมกัน

555

เอ็มเป้นไรไม่รู้อ่า เล่นแล้ว ก็ เข้าไม่ได้

Comment

ตกลงว่าให้เดาใช้ป่ะว่า cpu วิ่งจริงที่ความเร็วเท่าไหร่.... เหอะๆๆๆ

Comment

ทำไม ตัว คูร ผม มันไม่เป็น 9 แบบ คนอื่นอ่า งง ปรับมันแล้วอ่า มันก็ไม่เห็น เป้นเหมือนคนอื่นเลย งง
              มันจะสลับไปมา ไม่ 6 ก็ 7แค่นั่นเอง

Last edited by Kengjeed; 17 Apr 2008, 00:14:49.

Comment

ปิด C1E ดิครับ

นั่นซิงค์ลมเหรอนั่น เย็นดีจัง
                FullLoad เท่าไหร่ครับ
                ตอน ที่ความเร็ว 4.3GHz หน่ะครับ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ว่าแต่ 4.3GHz ทำไมคะแนนCPUแค่นั้นอะครับ >><<

ผม 4.0GHz ได้ 58xx เลยครับ >><<
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

...

Comment

ตะลุง+ตะลึง กับความเย็น O_o!!

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        ปิด C1E ดิครับ

นั่นซิงค์ลมเหรอนั่น เย็นดีจัง
                        FullLoad เท่าไหร่ครับ
                        ตอน ที่ความเร็ว 4.3GHz หน่ะครับ
                        ผมลองปิดแล้ว ครับ เป็น อย่างที่ท่านพี่ว่ามาเลย
                        ปล ของคุณ ท่าน เดียร์ ด้วยครับ

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        ว่าแต่ 4.3GHz ทำไมคะแนนCPUแค่นั้นอะครับ >><<

ผม 4.0GHz ได้ 58xx เลยครับ >><<
                        งับๆๆ เดียวจะเริ่มทำใหม่ล่ะ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ตะลุง+ตะลึง กับความเย็น O_o!!
                        ผมก็ว่า ครับ มันเย็น ไม่เห้นร้อนเหมือนที่ เข้าบอกกันเลย อิอิ

แต่ตัวที่ไม่ใช่ GO โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆร้อนเลย

Comment

ขอลองใหม่อีกทีครับ

Last edited by Kengjeed; 18 Apr 2008, 14:13:14.

Comment

Bios 1012 ออกเมื่อไหร่ครับเนี่ย ขอโหลดมาลองบ้าง ...

Comment

Bios 1012 ออกเมื่อไหร่ครับเนี่ย ขอโหลดมาลองบ้าง ...
                              ผมพัฒนาขึ้นมายัง เดียวผม จะลองไปเรื่อยๆ ก่อน

Comment

Working...
                              X