Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Ass Creed อีก 1 กระทู้ เรื่อง เมือง เยรู/Repack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Ass Creed อีก 1 กระทู้ เรื่อง เมือง เยรู/Repack

คือ สรุปว่าถ้าไม่ซื้อ / โหลด ตัว Repack มา ก็จะเข้า เยรูซาเลม ไม่ได้หรอคับ ?

เซงมากมาย กะลังเพลินๆ ติดซะงั้น

ถ้าคัยมีช่วย แบ่งปันได้ไม๊คับ ผมไม่เล่นบิทอ่ะคับ

ไม่อยากจะเล่าตัว Repack 900mb ก่าๆครับจะส่งกันยังไงละครับ ไปดู oz-games ซิครับมีขายตัว Eng100%
    แก้ bug หมดแล้ว

Comment

Originally posted by scops View Post
      ไม่อยากจะเล่าตัว Repack 900mb ก่าๆครับจะส่งกันยังไงละครับ ไปดู oz-games ซิครับมีขายตัว Eng100%
      แก้ bug หมดแล้ว
      ก็แบบว่า ยืมไฟล์บิท มาโหลด ทำนองนั้นไงคับ

Comment

ัตัว repack ของ reloaded ผ่านหมดครับ

Comment

Working...
        X