Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลดล็อคถาวร(Factory Unlock) AT&T iPhone 3G,3gs/4/4s ราคาส่ง 990 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ryuga1911 View Post
    ไวมากเลยครับ โอนตอน 19.15 น. ใช้งานได้ตอน 23.57 น.ขอเป็นอีก1เสียงยืนยันครับ
    [ATTACH=CONFIG]1926805[/ATTACH]
    ขอบคุณมากเลยครับเครื่องใครติดLockedอยู่เชิญได้เลยนะครับ
    ขอบคุณใช้บริการนะครับ ^_^

Comment

Originally posted by paloie View Post
      มายืนยันอีกเสียงค่ะ ว่าปลดล็อคได้แล้วเรียบร้อย^^
      แจ้งปลดตอน บ่ายโมงกว่าๆ ปลดได้ตอน 20.47
      เยี่ยมค่ะ สบายใจ
      ขอบคุณที่ใช้บริการนะครับ ^_^

Comment

สุดยอดมากๆเลยครับของเขาดีจริงรับรองได้เลยคราบบบบ

Comment

ผมยืนยันครับว่าสามารถปลดล็อคได้จริง และที่สำคัญพี่เค้าเอาใจใส่ลูกค้าดีมาก
          เครื่องแรกผมแจ้งปลดกับพี่เค้าประมาณบ่ายโมง ปลดเสร็จประมาณ2ทุ่มครับ
          ส่วนอีกเครื่องผมแจ้งไว้ประมานเที่ยงคืน 8โมงเช้าก็ปลดเสร็จเรียบร้อยครับ
          ใช้เวลาดำเนินการเร็วกว่าที่คิดไว้เยอะ ไม่ต้องเป็นห่วงว่าเครื่องจะกลับไปล็อคอีกด้วยครับ
          ผมเพิ่งอัพจาก Version 5.0.1 มาเป็น Version 5.1.1 สามารถใช้งานได้ตามปกติครับ

Comment

Originally posted by disaphan View Post
            สุดยอดมากๆเลยครับของเขาดีจริงรับรองได้เลยคราบบบบ

Comment

Originally posted by cheelong View Post
              ผมยืนยันครับว่าสามารถปลดล็อคได้จริง และที่สำคัญพี่เค้าเอาใจใส่ลูกค้าดีมาก
              เครื่องแรกผมแจ้งปลดกับพี่เค้าประมาณบ่ายโมง ปลดเสร็จประมาณ2ทุ่มครับ
              ส่วนอีกเครื่องผมแจ้งไว้ประมานเที่ยงคืน 8โมงเช้าก็ปลดเสร็จเรียบร้อยครับ
              ใช้เวลาดำเนินการเร็วกว่าที่คิดไว้เยอะ ไม่ต้องเป็นห่วงว่าเครื่องจะกลับไปล็อคอีกด้วยครับ
              ผมเพิ่งอัพจาก Version 5.0.1 มาเป็น Version 5.1.1 สามารถใช้งานได้ตามปกติครับ

Comment

มายืนยันด้วยอีกเสียงครับ ว่าสามารถปลดล็อคได้จริง เพราะใช้บริการไปแล้วให้เพื่อนๆ ทั้งหมด 6 เครื่องครับ
                รวดเร็วตามที่ทุกคนบอกเลยครับ บอกตอนเย็นๆ ถึง ดึกๆ ตอนเช้าได้ทุกเครื่องครับ ที่สำคัญคือบริการดีมากๆ จริงๆ ครับ
                เพราะว่าเครื่องเพื่อนผมไปทำที่ MBK มาแล้วมีปัญหา ทางพี่เบิร์ดก็ช่วยให้ข้อมูลตลอดครับ เครื่องอื่นๆ ก็เลยย้ายมาที่พี่เบิร์ดเรยครับ

ตอนนี้ใช้ได้ปกติเลยครับ iOS 5.1.1 มิมีปัญหาแต่อย่างใด ^^

ขอให้ลูกค้าเยอะๆ นะครับพี่เบิร์ด ต้องขออภัยด้วยค๊าบบที่เพิ่งได้มาโพสต์บอกคับบบ ช่วงนี้วุ่นมากมายเรยทีเดียว

Comment

อยากทราบว่าถ้าปลดแล้ว ใช้ sim ในเมืองไทยโทรเข้า-ออกได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by eninoxis View Post
                    มายืนยันด้วยอีกเสียงครับ ว่าสามารถปลดล็อคได้จริง เพราะใช้บริการไปแล้วให้เพื่อนๆ ทั้งหมด 6 เครื่องครับ
                    รวดเร็วตามที่ทุกคนบอกเลยครับ บอกตอนเย็นๆ ถึง ดึกๆ ตอนเช้าได้ทุกเครื่องครับ ที่สำคัญคือบริการดีมากๆ จริงๆ ครับ
                    เพราะว่าเครื่องเพื่อนผมไปทำที่ MBK มาแล้วมีปัญหา ทางพี่เบิร์ดก็ช่วยให้ข้อมูลตลอดครับ เครื่องอื่นๆ ก็เลยย้ายมาที่พี่เบิร์ดเรยครับ

ตอนนี้ใช้ได้ปกติเลยครับ iOS 5.1.1 มิมีปัญหาแต่อย่างใด ^^

ขอให้ลูกค้าเยอะๆ นะครับพี่เบิร์ด ต้องขออภัยด้วยค๊าบบที่เพิ่งได้มาโพสต์บอกคับบบ ช่วงนี้วุ่นมากมายเรยทีเดียว

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ที่ใช้บริการนะครับ ^_^

Comment

Originally posted by metrosex View Post
                      อยากทราบว่าถ้าปลดแล้ว ใช้ sim ในเมืองไทยโทรเข้า-ออกได้มั๊ยครับ
                      ใช้ได้ครับผม สอบถามเพิ่มเติมตามนี้เลยครับ
                      Line ID: linestixker (ตอบด่วนทันใจ)
                      Whatsapp 081-3551914 (ตอบด่วนทันใจ)
                      linestixker@gmail.com (ตอบทันใจ)

Comment

ถูกจริงดีจริง unlock iPhone 4 AT&T iOS 5.1.1 ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับดูแลดีจริงๆ เลยซื้อpack sticker line ไปอีก 2 pack เด่วพรุ่งนี้จะซื้อให้หลานอีก คนดีต้องอุดหนุน

Comment

เข้ามาดันให้ครับ คืนเดียวปลดล็อคเรียบร้อย พ่อค้าใจดีด้วยครับ สนับสนุนให้อีกเสียง

Comment

ทำได้จริง ไม่มีทิ้งกันไปครับ แถมเร็วมากอีกตะหาก ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

อิอิ

ลูกค้าตรึม

Comment

O2 ของ UK โมเดล MC603B รับปลดมั้ยครับ ขอราคาด้วยครับ

Comment

Working...
                                X