Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน ASYS ในพันทิปฝากร้านไหนเครมได้มั่งครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน ASYS ในพันทิปฝากร้านไหนเครมได้มั่งครับพี่น้อง

พอดีบอร์ดเพื่อนเอามาจากต่างจังหวัด ดูที่บอร์ดไม่มีวอยด์ร้านที่ซื้อด้วย มึนตึ๊บเลย
    มีแต่วอยด์ของ asys จะฝากร้านไหนในพันทิปเครมได้มั่งครับพี่น้องงงงงงงง

ช่วยหน่อยครับ.......ขอบคุณล่วงหน้า

ต้องลองโทรถาม สำนักงานใหญ่ดูคับ ว่าใครเป็นตัวแทนจำหน่ายบ้างคับ

ผมไม่เคยไปเคลมเหมือนกัน

289/1 บล็อก 1 ถ.พัฒนาการ 20 เขตสวนหลวง
    กรุงเทพฯ 10250
    โทร: 0-2720-0960~4 แฟ๊กซ์: 0-2720-0960 ต่อ 100

http://www.asys.co.th/contact/home.php

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ต้องลองโทรถาม สำนักงานใหญ่ดูคับ ว่าใครเป็นตัวแทนจำหน่ายบ้างคับ

ผมไม่เคยไปเคลมเหมือนกัน

289/1 บล็อก 1 ถ.พัฒนาการ 20 เขตสวนหลวง
      กรุงเทพฯ 10250
      โทร: 0-2720-0960~4 แฟ๊กซ์: 0-2720-0960 ต่อ 100

http://www.asys.co.th/contact/home.php
      ขอบคุณครับ............ท่าน ผมเคยเครมนะ แต่ว่าผ่าน JIB(ซื้อที่นั่น) เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องลองถามดู ขอบคุณอีกครั้ง
      Last edited by zman; 17 Apr 2008, 20:29:15.

Comment

ถ้าตะเองหาที่เคลมไม่ได้ ....
        สงสัยได้ฝาก KFC ตรงหน้า 1000ทิพ เคลมให้แล้วหละ

เอิ๊กกกกกกกกกกก
        (หลบก่อน หลบก่อน)

Comment

Originally posted by dears View Post
          ถ้าตะเองหาที่เคลมไม่ได้ ....
          สงสัยได้ฝาก KFC ตรงหน้า 1000ทิพ เคลมให้แล้วหละ

เอิ๊กกกกกกกกกกก
          (หลบก่อน หลบก่อน)
          ห ุหุ.........แต่ก้อมิได้นำพา

Comment

ผมซื้อ HDD Hitachi ประกัน Asys จากร้านในพันทิพย์ เค้าบอกผมว่าถ้ามีปัญหาสามารถไปเคลมที่ ITCity ได้ทุกสาขา แต่ผมไมเคยเคลมนะ เลยไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า

Comment

ผมซื้อ HDD Hitachi ประกัน Asys จากร้านในพันทิพย์ เค้าบอกผมว่าถ้ามีปัญหาสามารถไปเคลมที่ ITCity ได้ทุกสาขา แต่ผมไมเคยเคลมนะ เลยไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า

Comment

Comment

Originally posted by nanpure View Post
                  เครือ SVOA เหมือนกัน คล้ายๆ HWH กับ A&L
                  แต่ไม่รู้ว่าจะรับป่าวนะ

Comment

ประกัน Asys มาที่เซียร์ครับ มีที่เคลม

Comment

Working...
                    X