Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบเท่านี้เอาการ์ดจอไรดีท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบเท่านี้เอาการ์ดจอไรดีท่าน

8600GT SPARK U600 ในงบ 3000 ดีปะคับ

เหนบอกว่า 8600GTตกกระป๋องแล้วหรอ-*-

งบ+ - ได้เน้อ ออกคามคิดเห็นหน่อย เน้นเล่นเกม

เล่นเกมอะไร ครับ

Comment

ยังไม่ตกกระป๋องน้า แต่ผมใช้ 2600XT อ่ะ อิๆ

Comment

3000 +- นิดหน่อยไปเล่น ati มั้ยครับ 3650 ได้แรม 512 นะ

Comment

AGP หรือ Pci-e ครับ ถ้า AGP มือ 1 เดินดูพันทิพ หมดแล้ว ไม่มีเลยสักร้าน(เห้นเขาบอกว่าเลิกผลิตแล้ว) ต้องหามือ2เอาครับ ผมเลยต้องซื้อ 7300GT DDR3 มาใช้แทน - -

แต่ Pci-e ก็ยังมีครับ

Comment

Working...
          X