Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1300/5.1 เสียงด้อยกว่า x3/5.1 เยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1300/5.1 เสียงด้อยกว่า x3/5.1 เยอะไหมครับ

x1300/5.1 เสียงด้อยกว่า x3/5.1 เยอะไหมครับ พอดีเห็นราคาต่างกันพอดู แต่x1300 ราคาดีเลยว่าจะซื้อตัวนี้ เอามาดูหนังแบบ5.1 เสียงเป็นยังไงครับ พอดีใช้2 ZS แล้ว เลยคิดว่านะจะทดแทนเสียงที่ขาดหายไปได้นะครับ

พลังเสียงต่างกันประมาณเท่าตัว

Comment

X1300 ต่างกันเท่าตัวเลยรึ อ่าๆๆ เดี๊ยวเก็บเงิน สอย X3 1ดีกว่า แต่แพงกว่าเยอะพอตัวเลยแหะ

Comment

แพงกว่าประมาณ 2000 ได้ครับ

Comment

ต่างกัน 3 เท่าตัวได้เลยครับป๋ม X3เรื่องเบสก็กินขาดลอยแล้วครับ
          ปล.ผมเคยใช้มาทั้ง 2 ตัวแล้วครับ

Comment

ถ้า งบ ถึง ก็ จัด x3 ครับ

ปล. เพราะ มัน ดี กว่า

Comment

ถ้าต้องการพลังเสียงก็ X3 ไปเลยครับ แถมหน้าตามันเหมือนลำโพงยี่ห้อราคาแพ้งงง...แพง ด้วย คงจะดูดีขึ้นหน่อย

Comment

Working...
              X