Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องฮาดดิสคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องฮาดดิสคับ

คือ ผมจะซื้อ Box มาไส่ฮาดดิสแบบ IDE เพื่อทำเปง External Harddisk โดยต่อกับ USB Port

อยากถามว่า ถ้าผมต่อคาตลอดติดกันประมาน 1 อาทิด (คอมผมไม่ปิดเรยตลอด 1 อาทิด)

โดยฮาดดิสลูกนี้ทำน่าที่แค่เปงที่รองรับไฟล์ที่ดาวโหลดจากอินเตอเน็ต (โหลดบิทประมาน 12 ชั่วโมงต่อวัน)

อยากทราบว่า การซื้อ Box มาไส่แบบนี้ สามารถไช้งานติดต่อกันอย่างที่บอกได้มั้ย

และถ้าไม่ได้ เปงเพราะอะไรคับ

ไม่น่าจะมีปัญหาแต่อย่างใดนะ.... (หรือมี? ไม่มั้ง)

Comment

ผมใช้กล่อง External ต่อมาปีกว่าแล้ว ยังไม่เคยถอดปลั๊กมันเลยนอกจากตอนไฟดับ

ไม่เห็นมันเป็นอะไรเลย

Comment

น่าจาสบายๆเนอะ

Comment

- -* อยากให้พิมพ์ไทยให้ถูกหน่อยอ่ะครับ

นี่เกือบจะไม่รู้เรื่องแล้ว

บา่งคนพิมพ์ไม่รู้เรื่องเลย อ่านแล้วหงุดหงิดมาก

ปล..ขออภัยถ้ารบกวนเกินไป

Comment

ไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

Working...
            X