Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเราที....!!! ด่วนๆๆๆ ผู้รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเราที....!!! ด่วนๆๆๆ ผู้รู้

พอดีเราซื้อ Thermaltake Volcano 4005 Heat Exchanger มามันไม่มีที่ใส่น้ำจะหาซื้อได้ทีไหนอ่ะ บอกเราที เห็นพี่เค้าบอกว่ามันจะมีปั๊มน้ำด้วยมั้งเราม่ะแน่ใจ

ตอบ mail เราด้วย Jazz_Major@hotmail.com

แบบว่าเราพึ่งหัดใช้อ่ะ

Comment

ช่วยดันคับ

Comment

ถ้าสมมุติว่าเราเอา Thermaltake Big Water 745 + Thermaltake Volcano 4005 Heat Exchanger ไหมอ่ะ

Comment

ก็ต้องหาซื้อ ปั๊มน้ำ+ถังพักน้ำ+สายยาง ครับ หาได้ที่ Tkcom คับ ถามต่อได้มั้ยมันก็ต่อได้แต่ปั๊มแรงดันไม่น่าจะพอ
          แต่ต้องลองดูคับ

Comment

Working...
          X