Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ3000 จะใช้การ์ดจออะไรดีคับช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ3000 จะใช้การ์ดจออะไรดีคับช่วยแนะนำหน่อยครับ

มีงบ3000 จะใช้การ์ดจออะไรดีคับ ขอเหตุผลด้วยนะครับเช่นแรงกว่า ทนกว่า คุ้มกว่าหรืออะไรประมาณนี้อะครับ แล้วถ้ามีเงิน ระหว่าง2500-3500 จะมีการ์ดจออะไรพอเป็นตัวเลือกได้บ้างอะครับ ขอราคาด้วยนะคับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

งบประมาณนี้ก็คง 8600GT คุ้มสุดแล้ว

Comment

ASUS EAH3650 TOP 256MB
      2860 บาท คุ้มมากมาย
      http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ..._cf/index.html

Comment

ตอนนี้มี2ตัวเลือก
        8600GT
        HD3650
        แรงพอๆกัน ชอบตัวไหน เลือกเอาโลด

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
          ตอนนี้มี2ตัวเลือก
          8600GT
          HD3650
          แรงพอๆกัน ชอบตัวไหน เลือกเอาโลด
          ูู^

Comment

บังเอิญวันนี้กะจะไปซื้อ9600จีที หรือไม่ก็ 8800 จีที ของหมด น้อยใจ ก็เลย ซัด 3650 top ชะ สะใจ มีเงินอีกบาน 55555

Comment

จะเอามาเล่นอะไรอะครับ ซื้อแบบดีๆๆสุดๆๆมา ก็ใช้งานไม่เต็มที ซื้อธรรมดาก็พอครับ ตอนนี้ผมว่าซัก2000ต้นๆๆ ก็เอาอยู่แทบจะทุกเกมแล้ว แล้วเหลือตังกินขนมอีกเยอะด้วยน่า

Comment

Working...
              X