Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดุ Spec ทีว่าเล่น Rambow six vegas 2 ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดุ Spec ทีว่าเล่น Rambow six vegas 2 ได้มั้ย

Pentium d 820 2.80Ghz
    Ram 512*2 1ฌฺ ห 533
    ASUS EN9600GT 512MB DDR3
    PSU Cool,aster 460W

ไม่ทราบ่าวเล่นได้เปล่าครับคือผมไม่เคยเล่นภาค 1 อ่ะจะเล่นภาค 2 นี่ยากมั้ยครับแล้วภาค 2 มันต้องการเกมส์ภาคแรกมั้ยครับตอบทีนะครับ

ปล.มันมุมแบบไหนครับแบบ Crysis หรือ Hitman ยังไงตอบด้วยนะครับ

เอ๋อมันมุมแบบ มุมใหนอะหรอ ก็ เวลาเดินวิ่งเหมือน Crysis เวลาหาที่กำบังและยิง เหมือน Gears of War ครับ

Comment

สบายครับ มุมมองบุคคลที่หนึ่งนะแหละ ภาคนี้สนุกตั้งแต่ฉากแรกๆ ไม่เหมือนภาคเก่าที่ฉากแรกๆไม่ค่อยมีอะไร เปนเกมที่เล่นได้สนุกๆเกมนึงครับ ไม่ต้องการภาคแรกนะเพราะไม่ใช่ภาคเสริม ส่วนความยาก มีให้เลือกมากกว่าภาคแรก ถ้าจะเอายากแบบยากมากก็มีคือ realistic ศัตรูเก่ง บวกเราตายง่าย ระบบเลือดเป็นแบบเกมสมัยใหม่ครับ ไม่มีหลอด โดนยิงก็หลบเอา

Comment

เดี๋ยวหา splintercellA

มาเล่นดีกว่า รู้สึกเนื้อเรื่องมันจะพูกกันไว้

Comment

มันมากมาย

Comment

แล้วสรุปเครื่องผมเล่นได้มั้ยนิผมลองเช็คแล้วก็เล่นได้แต่ CPU Speed น้อยไปหน่อยหง่ามันไม่เต็มขีดเขียวเหลืออีกขีดนึงถึงจะเต็มแย่จังไม่รู้ปรับสุดจะเล่นได้มั้ยนี่

Comment

เล่นได้ ชิวๆ
              ผมพึ่งจบเมื่อคืน สู้กับเฮลิคอปเตอร์แทบเเย่เลย 555+

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ผมพึ่งจบเมื่อคืน สู้กับเฮลิคอปเตอร์แทบเเย่เลย 555+
                ขอบคุณมากครับสงใสต้องไปซื้อมาเล่นแว้วครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ยิงแค่ไม่กี่แม็กก็ผ่านแล้วนิ-*-

Comment

เล่นได้ 1000%

Comment

Working...
                    X