Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชิบเซ็ทATi ไม่น่าสนใจ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิบเซ็ทATi ไม่น่าสนใจ?

สงสัยมานานแล้ว

เมนบอร์ดของAMDหรือIntel ที่ใช้ชิบเซ็ทATi-Express ไม่เห็นใครพูดถึงหรือแนะนำกันเลย

ราคาของบอร์ดที่ใช้ชิบATiก็ถือว่าถูกกว่าของNVDIAหรือIntel

ชิบเซ็ทของATi มันไม่ดี หรือว่า ไม่น่าสนใจตรงไหนครับ

ใครพอมีข้อมูลหรืออะไรก็ได้ มาเล่าสู่กันฟังครับ
    Last edited by keang; 6 Dec 2006, 23:53:16.

ผมใช้อยู่ มีการ์ดจอ Onboard

และกำลังประสบปัญหาค้างเป็นประจำ

Comment

Originally posted by ผู้ประสบปัญหา View Post
      ผมใช้อยู่ มีการ์ดจอ Onboard

และกำลังประสบปัญหาค้างเป็นประจำ
      ขอทราบรายละเอียดของชุดที่ใช้ ได้หรือป่าวครับ

Comment

p5rd1-v

Comment

เหอะๆ ผมก็ว่านะครับ ไม่ค่อยมีคนสนใจเท่าไร

Comment

เอาไว้เล่นคอสไฟ ใน amd

ส่วนตัวออนบอด มันราคาประหยัด น้องผมก็ใช้ 939 3000+ กะ xpress200 ก็okน่ะ เล่น ผมก็เห็นน้องผมเล่นsim2เป็นวันๆ ก็ไม่เห็นเป็นไร แต่บอดผมยี่ห้อ msi มันเอ๋อๆไงมะยู้

Comment

ของ ผม AMD 3000+ venice 1.8 ไปได้แค่ 2.7 เอง ขางนาย 2.8 สุดยอด นายแน่มาก หุหุ

Comment

ชิปเ็ซต ATI ต่างประเทศต่า่งให้การยอมรับ เรื่องโอเวอร์คล๊อกครับ ถ้าบอร์ดนั้นๆรองรับ
                ----------------
                โดยเฉพาะ DFI ครับ เขาทดสอบดูแล้ว การันตีว่าคล๊อกได้กระฉูดครับ

Comment

ไม่อยากจะคุย ผมเอา xpress 200 เล่น fear จบมาแล้ว ....

Comment

ชิปเซต Ati(amd) แต่ socket intel - -

Comment

เท่าที่อ่านความคิดเห็นที่บอกๆกัน ก็เรียกได้ว่าดี
                      สงสัยบ้านเราจะอ่อนโปรโมท คนเลยไม่มองกัน

คอมของหลาน HP-Compaqก็ใช้บอร์ดของMSI ชิบxpress 200
                      ก็ใช้งานได้ปรกติ ไม่รวนไม่งอแง เล่นเกมก็ได้ตามประสิทธิภาพของมัน
                      เปลี่ยนเอา X1600PRO 512MB DDR2 ก็ใช้งานได้หลากหลายขึ้นเยอะ

Comment

Originally posted by celly View Post
                        ไม่อยากจะคุย ผมเอา xpress 200 เล่น fear จบมาแล้ว ....
                        โห สุดยอด !!!!

Comment

Originally posted by - - View Post
                          ชิปเซต Ati(amd) แต่ socket intel - -
                          เมื่อก่อน ati ยังไม่โดน amdสอยไป ก็มี ชิปเซต Ati intel หุหุ

Comment

รอดูต่อไปครับ...ไม่แน่ไม่นอน

Comment

แล้วแต่ความชอบครับ

Comment

Working...
                              X