Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดับร้อน 8800GT G92 ด้วยอะไรดีครับ...-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by icemanyo9002 View Post
    มันต้องดูดออกไม่ใช่หรือคับ ระบบระบายความร้อนเนีย หรือผมเข้าใจไรผิด
    ใช้พัดลมเป่าอัดให้ตัวการ์ดหรือ ซิงค์การ์ดจอครับ

ส่วนดูดออก ใช้สำหรับหลังเคส หรือ ด้านบนเคสครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนSinkแล้วมันหมดประกันรึเปลาคับ Winfast 8800 Gt อยากเปลี่ยนมานานแล้วแต่กลัวหมดประกันอ่ะคับ

Comment

Originally posted by sukhum kongdee View Post
        ถ้าเปลี่ยนSinkแล้วมันหมดประกันรึเปลาคับ Winfast 8800 Gt อยากเปลี่ยนมานานแล้วแต่กลัวหมดประกันอ่ะคับ
        ไม่หมดครับ

Comment

ถ้างันเดี๋ยวเจอกัน HR-03GT ขอบคุณมากครับ

Comment

อย่าทิ้งซืงค์เก่านะครับทิ้งไปประกันหายแน่

Comment

[QUOTE][อ้างอิง:
              ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ icemanyo9002
              มันต้องดูดออกไม่ใช่หรือคับ ระบบระบายความร้อนเนีย หรือผมเข้าใจไรผิด

ใช้พัดลมเป่าอัดให้ตัวการ์ดหรือ ซิงค์การ์ดจอครับ

ส่วนดูดออก ใช้สำหรับหลังเคส หรือ ด้านบนเคสครับ
              พอดีผมเห็นรูปพี่เกียรมัว เอ๊ะเกียรเฮส เอามาให้ดู มันต้องติดซิ้งตัวเล็กๆ อีก พรุ่งนี้จะเอามาติด
              ให้ทุกจุดเลย...ไม่งั้นไม่สบายใจ ร้อนฉิกหาย อาจจะต้องหาอุปกรณ์อื่นๆ มาระบายให้เย็นทั่วแผ่น..
              .....

Comment

Working...
              X