Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามไรหน่อยครับ

คือมีเพื่อนผมมันกำลังเขียนเวปไซร์อะครับ แล้วก็ต้องการเอาเกมมาลงในเวปพวกเกมส์แฟรชอะครับ

ใครพอจะรู้จักเวปที่เราสามารถไปก๊อปโค๊ดเกมส์มาลงในเวปได้บ้างอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เท่าที่พอมีพื้นฐานอันน้อยนิดนะครับ เราต้องมีตัวไฟล์แฟลชเกมนั้นด้วยนะครับ
    ซึ่งเว็บที่เค้าให้บริการเค้าก็จะมีคลังเกมแฟลชของเขาอยู่ เหมือนเราใส่แฟลชมูฟวี่ในเว็บอ่ะนะ

ปล.ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้ทำกันยังไง แต่เท่าที่รู้ก็เหมือนที่บอกไป เราต้องมีไฟล์เกมนั้นอยู่

อ่อ! ลองใช้พวกโปรแกรมดูดแฟลช ดูดจากเว็บคนอื่นมาดุซิครับ แล้วค่อยมาใส่เว็บเรา

Comment

ใช้โปรแกรม Real player มาโหลดแฟลชเอาจิ มานโหลดกระจุยเลย

Comment

Working...
      X