Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดหา ลำโพง 2.1 งบ 1800 +- 500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดหา ลำโพง 2.1 งบ 1800 +- 500

ช่วยจัดหาให้ทีครับ

เน้น เล่นเกม ฟังเพลง

ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ดันๆๆๆๆ

Comment

งบ เท่านี้ + - 500 X3 เลยครับ

Comment

ไม่เพิ่มงบ ECAN A500-L ราคาถูก เดินดูที่เซียร์ ถ้า1000 ทิพ เกือบ 2พัน ดูร้านแถวๆ ชั้น 4

ส่วนเรื่องเสียง หูใครหูมัน อิอิ ไปฟังกันเอาเอง

Comment

ว่าแต่ ตัว Microlab X3 กับ Creative Inspire M2600 และก้ ECAN A500-L ที่ท่านแนะนำ

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันอะครับ
          Last edited by desolateboyz; 20 Apr 2008, 12:08:18.

Comment

ช่วย ตอบที่ คร๊าบ จะไปซื้อแร้ว.....

Comment

Originally posted by desolateboyz View Post
              ว่าแต่ ตัว Microlab X3 กับ Creative Inspire M2600 และก้ ECAN A500-L ที่ท่านแนะนำ

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันอะครับ
              ผมเชียร์ Microlab X3 นะครับ เพราะว่า เท่าที่ลองฟังๆ ดูแล้ว เสียงมันเจ๋งเลยอ่ะครับ ซื้อมาก็เปลี่ยนสายซักหน่อย แหล่มครับ ^^ แต่ถ้าเป็น Creative รุ่นล่างๆ เสียงไม่ค่อยดีเท่าไรอ่ะครับ(ส่วนตัวนะ ><" เบสมันจะแปลกๆ แล้วก็ เสียงไม่clear เท่าไร)ส่วน EACAN ยังไม่เคยฟังเลยครับ

บางทีคนอื่นแนะนำมา แต่เราไม่ชอบก็มีนะครับผม เพราะฉนั้น ถือเงินไป ลองฟังเองเลยจะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                ผมเชียร์ Microlab X3 นะครับ เพราะว่า เท่าที่ลองฟังๆ ดูแล้ว เสียงมันเจ๋งเลยอ่ะครับ ซื้อมาก็เปลี่ยนสายซักหน่อย แหล่มครับ ^^ แต่ถ้าเป็น Creative รุ่นล่างๆ เสียงไม่ค่อยดีเท่าไรอ่ะครับ(ส่วนตัวนะ ><" เบสมันจะแปลกๆ แล้วก็ เสียงไม่clear เท่าไร)ส่วน EACAN ยังไม่เคยฟังเลยครับ

บางทีคนอื่นแนะนำมา แต่เราไม่ชอบก็มีนะครับผม เพราะฉนั้น ถือเงินไป ลองฟังเองเลยจะดีกว่าครับ
                ขอบคุณครับผมที่ แนะนำ

Comment

Eacan A500L แจ่มมากครับ เสียง เบสนุ่มลึกถึงตาตุ่มเลย 55+ ถูกใจครับ

Comment

Eacan A500L แจ่มมากครับ เสียง เบสนุ่มลึกถึงตาตุ่มเลย 55+ ถูกใจครับ

Comment

Working...
                    X