Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Dota ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Dota ไม่ได้

เข้าไปตรงที่เลือกห้องเล่นได้ แต่พอกดเข้าไปก็รีสตาทเลย ลองเข้าโหมดเนื้อเรื่องก็เล่นได้นะ เกมอื่นก็เล่นได้หมด COD4เล่นลื่นหัวแตก แต่Dotaเล่นไม่ได้ซะงั้นเราใช้แผ่นแท้ลงนะครับ

ปรกติ เล่นได้หรือเปล่าครับ

ลองเข้าไปทำตามขั้นตอนในเว็บ TCG ใหม่อีกครั้งดูครับ

แผ่นแท้ไม่มีผลครับ แครกแล้วก็หมดเรื่อง

อาการที่เจอมักเด้งหลุด ยังไม่เคยเจอรีสตาทเหมือนกันครับ

Comment

บั๊กของตัวเกมหรือเปล่าครับ ลงตัวเกม ลงแพท 1.21 ใหม่ดูครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

Comment

ไฟล์มันไม่ครบหรือป่าวคับ

ลองลบแล้วลงใหม่หรือยัง?

Comment

ใครเล่นของ ggnetบ้าง เห็นมีแต่คนเล่นของTCG (เพื่อนบอกว่าของTCGคนครีฯห้องไม่ค่อยlag แต่คนเล่นlag)

Comment

(เพื่อนบอกว่าของTCGคนครีฯห้องไม่ค่อยlag แต่คนเล่นlag) <<< เป็นแบบนั้นจริงๆ บางทีคนครีก็หลุดไปเลย แล้วคนในห้องก็จะไม่ lag

Comment

เมื่อวานพึ่งลงเกมส์ใหม่(เห็นฮิตกันจัง) เข้าผ่านเวบ(TCG) กดyesแล้วโหลดแพทเสร็จเรียบร้อย กลับเข้าเกมส์ไม่ได้ ทำไงดีคับ อุตสาห์ซื้อหนังสือมาดู (อยากเทพบ้าง ฮิๆๆ)

ป.ล.หน้าfaqของTCG ลิ้งก็ตายหมด ทำไงดีตู

Comment

Originally posted by qbert View Post
                  เมื่อวานพึ่งลงเกมส์ใหม่(เห็นฮิตกันจัง) เข้าผ่านเวบ(TCG) กดyesแล้วโหลดแพทเสร็จเรียบร้อย กลับเข้าเกมส์ไม่ได้ ทำไงดีคับ อุตสาห์ซื้อหนังสือมาดู (อยากเทพบ้าง ฮิๆๆ)

ป.ล.หน้าfaqของTCG ลิ้งก็ตายหมด ทำไงดีตู

เข้าเกมไม่ได้ที่ว่านี่ เข้าไม่ได้ตั้งแต่ตรงไหนครับ

1. ตอนเข้าเกมตอนแรกไม่ได้เลย
                  2. กดเข้า Battle.net แล้วหลุด
                  3. กดเข้ารายชื่อห้อง แล้วหลุด

Comment

ต้องใช้ IE นะครับ แล้วก็ ลง Active X ด้วย

Comment

เข้าเกมไม่ได้ที่ว่านี่ เข้าไม่ได้ตั้งแต่ตรงไหนครับ

1. ตอนเข้าเกมตอนแรกไม่ได้เลย
                      2. กดเข้า Battle.net แล้วหลุด
                      3. กดเข้ารายชื่อห้อง แล้วหลุด
                      ตอนแรกคับ หลังจากเข้าไปที่หน้าเวบแล้วกด yes มันไม่ยอมรันเข้าเกมส์อ่ะคับ
                      ต้องใช้ IE นะครับ แล้วก็ ลง Active X ด้วย
                      รู้สึกเครื่องผมจะมีแล้วนะคับ

Comment

เลือกห้องแล้วหลุด ไฟล์ไม่ครบครับ ต้องลงเกมใหม่

ผมเคยลงเกมไว้ใน External Harddisk อะ แล้วฟอแมตวินโดว์ทิ้ง

แล้วพอจะเล่นดอทเอ ก้อเปงแบบนิแหละ

ก้อลงใหม่นะ มานก็ หายไปเองแหละครับ

Comment

ปิด Firewall ยังครับ ของเครื่องอ่ะครับ
                          ถ้าใช้ KIS ก็ต้องปิด Firewall ของโปรแกรมด้วย

Comment

Working...
                          X