Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE GA-M780G-S3H ผู้รู้เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE GA-M780G-S3H ผู้รู้เข้ามาที

GIGABYTE GA-M780G-S3H รุ่นนี้ที่ร้านTK Jedi หรือร้านอื่นในเครือCom7 เอาเข้ามาขายหรือยังครับ

เห็นว่าสามารถ CF-X ได้ด้วย เลยสนใจตัวนี้ ใครรู้วานเข้ามาตอบที

แล้วECS-Dark ชิป780 มันมีขายรึยัง

ใครรู้วานบอกทีกำลังมองๆ 2 รุ่นนี้อยู่ และราคาค่าตัวเท่าไหร่

สำหรับ Giga.... Option เยอะดี ชอบหรือไม่ท่านคงพิจารณาด้วยเหตุผลได้

ส่วนเรื่อง oc ท่านลองหาข้อมูลจากเว็บเมืองนอกดูได้ ว่าได้ตามที่ท่านต้องการ

รึเปล่า ดูที่หน้าจอ bios ให้ครบทุกหน้าโดยเฉพาะหมวดแรม .....

สำหรับยี่ห้อนี้ ECS-Dark ยังไม่รู้ว่าตัวแทนจะเอาเข้ามารึเปล่า

ผมก็อยากได้น่ะ แต่ไม่อยากรอ ถึงรอก็แพงอ่ะ สามพันอัพแหง ๆ

อย่างที่ท่าน kirk ว่า "บอร์ดหลายพัน อัดได้ไม่ต่างจากบอร์ดราคา พันกว่าบาท"
    Last edited by ultrabbb; 18 Apr 2008, 17:00:04.

Comment

ขอบคุนมากๆครับ แล้วตกลงรุ่น GIGABYTE GA-M780G-S3H มีขายที่พันทิพย์บ้างหรือยังเนี่ย

ท่านหัตเทวะ หายไปไหนเนี่ย

Comment

PCI-EX มีให้ 2 Slot น่ะครับ เลย CFX ได้ อิอิ

ปล.เอา CFX ปายดูขำๆเล่นๆก่อนนะครับ เอิ๊กๆ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=191846

Comment

แล้วตกลงรุ่น GIGABYTE GA-M780G-S3H มีรึยังครับ หาใครตอบให้ไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
            แล้วตกลงรุ่น GIGABYTE GA-M780G-S3H มีรึยังครับ หาใครตอบให้ไม่ได้เลย

78GM-S3H ยังไม่มีขายครับ..น่าจะอีกสัก 1-2 เดือน ส่วน 78GM-S2H มีขายมาประมาณ 1 เดือนแล้ว

ต้องถามตัวท่านเองนะครับว่าต้องการอะไรจากชิปเซ็ทตัวนี้..ถ้าต้องการเอามาใส่การ์ดจอแรงๆ ผมว่าเปลี่ยนไปเลือกชิป ตัวอื่นดีกว่า..790 หรือ 790GX ที่จะออกมา น้าจะคุ้มกับการลงทุน

ถ้าจะเล่น 780G ก็เล่นตัว S2H หรือตัว ECS ที่รีวิวไว้เมื่อวันก่อนก็น่าจะคุ้มกับค่าตัว

Comment

ผมไปสอย ECS A780GM-A Black Series มาแล้วคับ

Comment

อ่า
                ถอยมาเท่าไหร่ร้านไหนประกันอะไรครับ

Comment

GIGABYTE GA-M780G-S3H ยังไม่มีขายในไทยและหลายๆประเทศ

ตอนนี้ที่มีกันเป็นตัว ES หรือ ส่งให้ตามเว็บหรือสือทดสอบอยู่ครับ

วันนี้ฝันกลางวันว่าทาง OCZ เพิ่งได้มาวันนี้เองครับ

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
                    อ่า
                    ถอยมาเท่าไหร่ร้านไหนประกันอะไรครับ
                    ราคา 2570 บาท คับ

ร้าน bigit ชั้น 4 คับ ผมเห็นมี 4-5 ตัวสำหรับร้านนี้ คาดว่าน่าจะไปร้านอื่น ๆ ในวันต่อ ๆ ไป

เมนบอร์ดเพิ่งมาวันนี้น่ะคับ ผมกำลัง setup raid คับ

Comment

ECS ตัวนี้หน้าตาหล่อดีครับน่าใช้ ราคาก็โอเคเลย

ผมสนใจอีกตัวครับเป็น 780 ของ Asrock มันมีขายยังครับ ถ้ามีแล้วราคามันเท่าไหร่?

Comment

ECS ลดตัวคูณไม่ไำด้ อิิอิ

Comment

Working...
                        X