Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอข้อมูล 9800 GTหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอข้อมูล 9800 GTหน่อยครับ

คือ ตอนนี้กำลังเก็บตังอยู่ เล็งไว้ 2-3 ตัว มี

1.9600 GT Zalman
    2.8800 GT Zalman
    3.รอ ดู 9800 GT

เลยอยากรู้ ข้อมูลของ 9800 GT ครับ ว่า มันเป็นยังไงบ้าง แล้วจะคุ้มกับการเก็บตังรอไปเรื่อยๆไหมครับ

99GT ดีกว่านะ

Comment

แล้วจิงๆมีงบเท่าไหร่อะครับ

เพราะที่เลือกมา 3 ตัว มานคนละราคากานเลย

Comment

ถ้ามันมานะ 99gt ก็น่าจะดีที่สุด...(สเปคมันเปงไงหว่า 555)

Comment

Originally posted by bay View Post
          แล้วจิงๆมีงบเท่าไหร่อะครับ

เพราะที่เลือกมา 3 ตัว มานคนละราคากานเลย

คือ ผมกะเก็บตังรอไปเรื่อยๆ รอดูพวก 9800 9900 แต่อยากรู้ ข้อมูลของมันก่อน
          เพราะถ้ามันเหมื่อน 8800 ก็จะไม่รอ เก็บตังอีก นิดก็ซื้อ 8800 ได้แล้ว

Comment

Working...
          X