Announcement

Collapse
No announcement yet.

*******ช่วยหน่อยครับพี่น้องครับ*******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *******ช่วยหน่อยครับพี่น้องครับ*******

จะ OC HP รุ่น D 530 SFF เป็น P4 2.4 Gh.
    ปัญหาคือเข้าไปใน BIOS มันไม่มีเมนูให้ปรับบัสเลยอะครับ
    จมีใครช่วยแนะนำไรได้มั่งไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่น้องครับ.

ปรีชา.
    Last edited by offshore man; 18 Apr 2008, 18:16:14.

ท่าทางจะลำบากครับ

เพราะพวกนี้มัน fix ระบบมาเลย ปรับแต่งอะไรไม่ค่อยได้

ได้ก็ได้นิดหน่อย

Comment

ทำใจ ครับ ลอง Genclock ใหมครับ อาจจะฟรุค

Comment

ต้องเอามายำให้เละ เอิ๊กๆ

Comment

ขอบคุณครับพี่น้อง....
          ไว้ประกอบตัวใหม่แล้วจะมาขอคำแนะนำนะครับ

Comment

Working...
          X