Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Sink ชามข้าวหมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Sink ชามข้าวหมา

พวกซิงค์ทรงชามข้าวหมา

พวก Zalman พวก Maxorb อะไรงี้

ยังน่าเล่นอยู่มั้ยอ่ะครับ ??

รึว่ามันค่อยเย็นอ่ะครับ ??

เห็นเดี๋ยวนี้ ไม่มีคนพูดถึงเลย

เมื่อก่อน ออกจะดัง ??

เห...

ไหงไม่มีคนสนใจเราเลย

TTwTT

Comment

ต้องดูด้วยครับ ว่าเอาไปใช้กับการ์ดจอรุ่นไหนครับ รุ่นที่ปล่อยความร้อนมาก บางทีมันก็เอาไม่อยู่ครับ ส่วนตัวผมชอบ zalman ครับ
      โดยเฉพาะ FC-ZV9 มันอเนกประสงค์ดีครับ

Comment

เจอ CPU นรกๆรุ่นล่าๆไปมันเอาไม่ค่อยไหว

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          ต้องดูด้วยครับ ว่าเอาไปใช้กับการ์ดจอรุ่นไหนครับ รุ่นที่ปล่อยความร้อนมาก บางทีมันก็เอาไม่อยู่ครับ ส่วนตัวผมชอบ zalman ครับ
          โดยเฉพาะ FC-ZV9 มันอเนกประสงค์ดีครับ
          เอ่อ ผมถามเกี่ยวกับ Sink CPU น่ะครับ - -"

ยังไงก็ขอบคุณที่ตอบครับ ^^"

Comment

สนใจMax orb ง่า มะมี คนตอบสักคน ป่อย แป่ว

Comment

Working...
            X