Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD ตามสเป็คนี้ มีรุ่นไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD ตามสเป็คนี้ มีรุ่นไหนบ้างครับ

1. 22นิ้ว
    2. จอด้าน ไม่เอาจอกระจก
    3. มี DVI
    4. Response time 5ms, 2ms
    5. ราคาไม่เกิน 10,000.-

Originally posted by Toffeecheese View Post
    1. 22นิ้ว
    2. จอด้าน ไม่เอาจอกระจก
    3. มี DVI
    4. Response time 5ms, 2ms
    5. ราคาไม่เกิน 10,000.-

ASUS VW222U : 10,030.- @ JIB

ACER X223WS

ACER P223WB

BENQ FP222Wa

BENQ T221Wa

BENQ FP2200Wa

LG FLATRON L-222WS

ประมาณนี้ ลองเช็คดูอีกทีครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ มันเยอะจนเลือกไม่ถูกเลย

ของซัมซุงมีรุ่นไหนที่ไม่ใช่จอกระจกบ้างครับ ส่วนใหญ่22นิ้วกระจกทั้งนั้น

ติดใจ SAMSUNG เพราะ 740B

Comment

ิำbenq คับ
        BENQ FP222Wa 8290 บาท

http://www.pcplus.co.uk/reviews/monitors/benq_fp222wa

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
          ขอบคุณมากครับ มันเยอะจนเลือกไม่ถูกเลย

ของซัมซุงมีรุ่นไหนที่ไม่ใช่จอกระจกบ้างครับ ส่วนใหญ่22นิ้วกระจกทั้งนั้น

ติดใจ SAMSUNG เพราะ 740B
          LCD22'' SAMSUNG 223BW

Comment

ผมมี 223Bw สนใจไหม Pmราคาได้นะ ประหยัดตังไปหน่อยนึง

Comment

Originally posted by karaboon View Post
              ผมมี 223Bw สนใจไหม Pmราคาได้นะ ประหยัดตังไปหน่อยนึง
              740B ไปเทิร์นได้มั้ยน้อ อิอิ

ที่จริงผมกะจะหามือสองปลายๆเดือนหน้าครับ

เพราะต้องปล่อยตัวเก่าออกไปก่อน

Comment

740B ไปเทิร์นได้มั้ยน้อ อิอิ

ที่จริงผมกะจะหามือสองปลายๆเดือนหน้าครับ

เพราะต้องปล่อยตัวเก่าออกไปก่อน
                เทิร์นได้ครับอยาก 740B ว่าแต่เป็นกรอบสีไร ตีราคามา
                ผมตีเป็น 9000 ซื้อมา 9900 ไม่ถึงเดือน ใช้อย่างถนอม
                Last edited by karaboon; 18 Apr 2008, 20:19:10.

Comment

เห็นรุ่นที่ให้เลือกแล้วตาลาย

เรื่องเงินๆทองๆ pm ละกันครับ แหะๆ

Comment

Working...
                  X