Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง E 8200 กะ phenom 9500 เอาไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง E 8200 กะ phenom 9500 เอาไรดีคับ

คือว่าจะประกอบใหม่แต่เรามันหลายใจตัดสินใจม่ายถูกอ่าคับ
    เอาไรดีอ่าคับ
    เอาวไล่นเกมคืองานหลักอ่าคับ
    แล้วก็อยากเล่นEmuniter Ps2 แนะนำด้วยนะคับ

เพื่ออนาคต Phenom ครับ ไงก็พกมา 4 หัว

เพราะ COM ไม่ได้มีไว้เล่นเกมสื อย่างเดียว อนาคต ใครจะไปรู้ว่าเราจะพึ่งอาไรจาก มันอีกครับ

Comment

แหม...พี่วิกร ตอบได้ดี(คม)ทุกอันเรย

Comment

รอ Phenom 9550 ครับคือคำตอบสุดท้าย อิอิ

ผมก็รออยู่ไม่รู้เมื่อไหรมันจะมาจาก มาเล ชักที

Comment

Working...
        X