Announcement

Collapse
No announcement yet.

Abit IP35 ตัวนี้เป็นงัยบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Abit IP35 ตัวนี้เป็นงัยบ้างครับ

จะเอามาสวมกับ E6550 มี OC. บ้างนิดหน่อย ของ abit ip35 ตัวนี้เป็นงัยบ้างครับ หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำ ไม่เอาเกิน 5000.- เดียวไม่มีเงินเลี้ยงสาว -*-

Abit IP35 ทั่งที่ Upgrade อีกซักนิดดีก่าครับ เป้น IP35 Pro ไปเลยครับเป้น P35 ที่แรงที่สุดในปี 2007 แล้วครับ ดูจากบทวิจาร board ip35 pro เนี่ยได้รับรางวัล 40 ก่ารางวัลครับในปีเดียว ฉะนั้นซื้อเถาะครับ ip35pro ไปเลย

Comment

ถอย ip35pro มาล่ะ 6400.- -*-

Comment

Working...
      X