Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้ต้องส่งเครมแล้วใช่ไหม..รับความจริงไม่ได้..HD3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้ต้องส่งเครมแล้วใช่ไหม..รับความจริงไม่ได้..HD3850

เปิดคอมติดแต่เข้าวินโดว์ไม่ได้ บอรด์ร้องเสียงติ้ดดดดด....กดเปิดเครื่องเสียงพัดลมกาดจอดังเองเลยปกติไม่เคยดัง...ที่สำคัญ เล่นเกมแล้วกะตุกหนืด...แต่ก่อนไม่เคยเป็นเกมเดียวกัน...อาการแบบนี้เครมเลยใช่ไหม ...เครมที่com7 ศูนย์มันอยู่ตรงไหนอะใครเคยไปขอแบบละเอียดเลยนะ

สี่แยกคลองตัน

Comment

Originally posted by chimairai View Post
      บอรด์ร้องเสียงติ้ดดดดด....เล่นเกมแล้วกะตุกหนืด...
      อาการคล้ายเป็นที่ ramครับเอา ramมาขัดๆดูก่อนไหมครับ

ส่วนเรื่องพัดลมอันนี้ไม่ทราบจริงๆรอท่านต่อไป

Comment

ลงรถไฟฟ้าพระขโนง..นั่งรถ กระปอมต่อไป บอกว่าลงแยกคลองตัน..พอลงเสร็จเดินไปนิดนึงประมาณ 100 เมตร จะเจอซอยเล็กๆ หน้าปากซอยจะมีร้านขายกาแฟเย็น เลี้ยวซ้ายเดินเข้าไปในซอยอีก 100 ม. จะเจอ com 7 ตึกไม่ใหญ่มาก หรือถามคนแถวนั้นเลยง่ายดี คับ

Comment

ตี้ด...น่าจะเป็นแรมหุๆๆเดางับ

Comment

ขอบคุณคับ แล้วก่อนเข้าวินโดว์ขึ้นจอฟ้าด้วย เข้ามาในวินโดว์ เวลาเราเปิดเพลงกะเล่นเน็ตพอเราเลื่อนเมาส์ดูเวบเพลงมันจะกะตุกด้วยคับ มีใครเคยเป็นบ้าง เด๋วลองเช็คแรมดูคับ

Comment

กาดจอมันต้อง ตี๊ดดดดดด...ติ๊ดติ๊ด

Comment

เเรมป่้่าวคับผมก้อเคยเปนนะคับเเบบเกมที่ปกติเล่นได้ดังเลนไมไ่ด้

เเต่มันไม่มีเสียงหรอกคับ เลยเอะใจมากดดูที่มายคอมประกดว่าเเรมหายไปเเถวนึง

ก้อเลยถอดมาใส่ใหม่ก้อหายครับ เเรมมันหายไปเกมมันเลยกระตุกอ่าเเหระึคับ

Comment

Working...
                X