Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 busitek ลดแล้วจาก 83xx เหลือ7690

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 busitek ลดแล้วจาก 83xx เหลือ7690

E8400 busitek ลดแล้ว จาก 83xx เหลือ7690

Core2 Duo E8400 3.00GHz / LGA775 / 1333 MHz / 6MB / 45nm
    7,690

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html Last update 19/04/08 23:20

มันก็เท่าเดิมนิครับ

Comment

ดีแล้วคับ ลดเลยๆ

Comment

จงลงๆๆๆๆ

Comment

เศร้า~

ตอนไปซื้อเดินรอบพันธ์ทิพย์ 18 รอบก็ไม่มี

ที่สำคัญ busitek บอกมี แต่ให้สำหรับคนประกอบยกเครื่อง

เลยได้ E8200 มาเลย แง้~ คนโพสต์ใจร้าย ทำร้ายจิตใจ

แถมยังมาโพสต์ว่าราคาลงอีก โอย ช้ำชอก... อิอิ

Comment

Originally posted by deeeeluxe View Post
            เศร้า~

ตอนไปซื้อเดินรอบพันธ์ทิพย์ 18 รอบก็ไม่มี

ที่สำคัญ busitek บอกมี แต่ให้สำหรับคนประกอบยกเครื่อง

เลยได้ E8200 มาเลย แง้~ คนโพสต์ใจร้าย ทำร้ายจิตใจ

แถมยังมาโพสต์ว่าราคาลงอีก โอย ช้ำชอก... อิอิ
            อย่าคิดมากครับยังไงมันก็คือเทคโนโลยี ราคาก็ต้องลงตามตลาด
            ซื้อมาก่อนใช้ก่อนครับ

Comment

Originally posted by nongnum View Post
              อย่าคิดมากครับยังไงมันก็คือเทคโนโลยี ราคาก็ต้องลงตามตลาด
              แม่นแล้ว

Comment

Originally posted by nongnum View Post
                อิอิ ผมแซวท่านเจ้าของกระทู้เล่นอาคับ ไม่มีไรหรอกคับ

เรื่องเทคโนโลยีคอมฯ ผมเข้าใจ

(แต่แอบช้ำเพราะหาไม่ได้ ไม่ใช่เพราะราคาลง ว่าไปนั่น )

ผมว่าดีคับ มาอัพเดตราคาให้ท่านอื่น ๆ ทราบ

ตอนก่อนผมจะซื้อ ก็หาข้อมูลอุปกรณ์และราคาจากที่นี่แหละคับ

Comment

ลดราคา CPU เจือกเอาไปขึ้น RAM HDD ซะงั้น แม่ม ขูดเลือดจิงๆ

Comment

Working...
                  X