Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการอัพเกรดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการอัพเกรดครับ

พอดีผมมีเมนบอร์ดที่ใช้มาประมาณ 1 ปี แล้วมันเกิดเสีย แต่ด้วยความเก่าเมนบอร์ดจึงไม่มีสินค้าให้เปลี่ยน ผมเลยไม่แน่ใจว่าจะขอทางศูนย์ที่ประกันสินค้าอัพเกรดนี่จะยากมั๊ย แล้วต้องใช้เวลานานเท่าไหร่ครับ ไปที่สำนักงานใหญ่หรือไปที่สาขาย่อยถึงจะได้เร็วกว่ากันครับ ส่วนเรื่องราคาเค้าคิดกันยังไงในการขออัพเกรด

ขอบคุณครับ

ของ com7 เค้าเปลี่ยนรุ่นให้เฉยเลย (ของผมก้าดจอน่ะ) ไม่เสียซักบาท0พันทิบ แต่รอเกือบเดือน ไป0ใหญ่เห็นเค้าว่าเร็วกว่าครับ เผลอๆได้ของเลย

mb ผมว่าก็คงคล้ายๆกันครับ

Comment

ของ D-Com ครับใครเคยไปอัพเกรดบอร์ดที่นั่นบ้างช่วยบอกหน่อย

Comment

Working...
      X