Announcement

Collapse
No announcement yet.

sperk 7300gt max 256mb pci-e คล็อกไปเท่าไหร่ถึงเสถียร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sperk 7300gt max 256mb pci-e คล็อกไปเท่าไหร่ถึงเสถียร

sperk 7300gt max 256mb pci-e OC กันไปที่เท่าไหร่กันบ้าง

ฝากถามด้วยคนครับ

แล้วถ้าเป็น ของ Agp ละ DDR3 อะ

แล้วใช้โปรแกรมอะไร คล็อกครับ

Comment

การ์ดแ่ต่ละตัว ความสามารถไม่เท่ากันครับ ต้องลองเอง ดูtempด้วยครับ อย่าให้ร้อนมากไปครับ

โปรแกรมที่ใช้ง่ายๆก้อrica tunerครับผม

Comment

ได้ขำๆแค่ 610/850 อ่ะ.... (ไฟเดิมๆ)

Comment

625/1400 ครับ spark 7300GT Maxx ตัวเขียว

Comment

Working...
          X