Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกม online ที่เป็นตัวการ์ตูนหน้ารักๆ ที่ไม่เก็บค่า AirTime

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกม online ที่เป็นตัวการ์ตูนหน้ารักๆ ที่ไม่เก็บค่า AirTime

ที่ไม่เก็บค่าเติมชั่วโมง

Luna น่ะถ้ามีความอดทนสูง

ผมเล่นไป 34 ขอบอกเลย

ขึ้นยากชิบห*

Comment

LUNA อีก 1 เสียงงับ
      SV บลูเบอลี่ชีสเค้ก งับ อิอิ

Lv.1-40 ประมาณ 2-3 วัน งับ

No Pro Item Mail มีขาย ถูกมากงับ

www.lunaonline.in.th/home

Comment

LUNA นี่ผมลองเล่นดูแล้วเกมมันทั่วไปน่ะครับ ไม่ค่อยมีอะไรแปลกใหม่ ให้ผมแนะนำก็ emil chronicle online www.eco.in.th เกมญี่ปุ่นครับ เสียอย่างเดียวคือไปเล่นอาจหาเพื่อนยากแล้วเพราะเกมเปิดมานาน คนเลเวลสูงๆกันเยอะ ผมเล่นตั้งแต่เซิร์ฟเปิดใหม่ๆสนุกมากเลยครับ ระบบเกมก็มีอะไรให้ทำนอกจากเก็บเลเวล ตัวละครก็โมเอะ ถ้าชอบเกมฝั่งญี่ปุ่นลองเกมนี้ดูครับ จะไม่เสียใจ

Comment

ลุนเองับ

LunA

ลูน่า อีกเสียงเล่นอยู่ เมจขึ้นไวมากๆๆ น่าร๊าก ดุ๊กดิ๊กดี -*-

Comment

SF คับ อิอิ

Comment

pucca

Comment

แฟรี่แลน เซฟอักกฤษเลยครับเล่นฟรี

Comment

SealOnline Interคับ

Seal ไทยอย่าไปเล่นนะ GMเอาของมาขายผู้เล่นอะใครรวยก็เทพไปเหอะๆ
                  ใครมีเงินเยอะโดน GMแบนสาเหตุคือฟอกเงินเฉย

มีโปรโกงเพียบอย่าไปเล่นของพี่ไทยนะ
                  5555+

Comment

เท่าที่ดู "อีโก้" น่าเล่นสุดส่วน "ลูน่า" ดูก็ไม่ตี่นเต้นเท่าไร แถมระบบไม่ค่อยดีเคยเจอในบอร์ดเพียบอยู่ช่วงหนึ่ง
                    "SF" ขออย่าพูดถึงมันเคยไปแข่งในงาน 3 งานแรกที่เขาจัดขนาดแข่งยังมีบักให้เห็นชัดๆเลย ยิ่งเป็นพวกที่มี Dogtag ไม่พูดดีกว่าเดี๋ยวจะเป้นเรื่อง

Comment

ชอบ Yulgang ง่ายดี สกิลเวลสูงๆสวยมากๆ ไม่ต้องเรียนสกิล ค่าวิชาถึงก็เปิดท่าได้เลย ชุดสวยๆมีเพียบ หลังๆเวลอัพยากต้องบอทโลด *-*

Comment

แมร่งมีโปรแกรมทุกเกมส์เซ็ง

Comment

ถ้าให้ แนะนำ ก็ eco น่ะ

luna -*- เกม แอ๊ปแม้ว แห่งปี คิดได้ไงเอาอะไรคิด

Comment

ถ้าไม่ใช่สมองแล้วจะเป็นอะไรคิด

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                              ถ้าให้ แนะนำ ก็ eco น่ะ

luna -*- เกม แอ๊ปแม้ว แห่งปี คิดได้ไงเอาอะไรคิด
                              *0* มันมีเบื้องหลังงี้นี่เอง

Comment

Working...
                              X