Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำมัย windows live messenger ผมเป็นยังงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำมัย windows live messenger ผมเป็นยังงี้

ใช้มาตั้งนานก็ปรกติ ผมสร้าง group แยกคนๆไปเป็น group แต่อยู่ดีๆ account ต่างๆใน group ดันมารวมกันอยู่ที่ Other Contacts ซวยละคราวนี้ ใครเป็นใครจำไม่ได้อะคับ มีวิธีทำให้มันกลับไปเป็นเหมือนเดิมป่ะคับ

ไม่เคยเป็นครับท่าน รอท่านอื่นล่ะกัน ดันๆ

Comment

สันนิษฐานได้อยากเดียวมีคนมายุ่ง กับ ID ของท่านแล้วล่ะครับ ถ้าจะมีเหตุอื่นผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน

Comment

Working...
      X