Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook ราคา 15000 เล่น ครายซิส all High ได้เหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook ราคา 15000 เล่น ครายซิส all High ได้เหรอ

พอดีมีคนมาบอกผมว่า พี่เค้า เล่น ครายซิส ออล ไฮ ได้ครับ แล้วก็บอกว่าเล่นกับเครื่องงบ เพียง 15000

ผม งง+อึ้งพักนึง - - ผมไม่รู้นะครับ ว่า โน้ตบุ๊ค จะเล่นครายซิสออล ไฮ ได้รึปล่าว แต่ ผมว่า เครื่อง 15000 - - คงได้ เล่นกับสไลด์โชว์

จริงๆ ผมก็ไม่เชื่อหรอกครับ ก็เลย มาถามยืนยัน กับ พวกพี่ๆ ทุกคน (จะได้เอาไปให้คนที่บอกผมดูด้วย) เพราะเดี๋ยว คนอื่นเค้าจะเข้าใจผิดว่า โน้ตบุ๊คราคา 15000 จะเล่นครายซิส ออล ไฮ ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แล้วมี Notebook ตัวไหนบ้างครับ ที่ เล่น ครายซิส all High ได้

15k มันไม่vga onboard หมดหรอครับ เล่นได้ไงอ่า งง T_T

Comment

เล่นได้แต่เป็นสไลด์โชว์
      แต่เอ ไม่น่าเรียกว่าเล่นได้นะ

Comment

นั่น ดิ ครับ ผม ก็ งง

เป็นไก่ตาหลุดเลยครับ

โน้ตบุ๊ค 15000 ผมว่า คงเล่นเกมหนัก ๆ ปรับสุดๆ ไม่ได้หรอกครับ

ยังไงท่านอื่นๆ ก็ช่วยมา ยืนยันกันหน่อยนะครับ

Comment

ไม่ไหวหรอกผมว่าอะ

หาผู้รู้จริงมายืนบันด้วยครับ

Comment

15000 เล่น BF ยังไม่น่าจะไหวนะครับ

เสปคอย่างดีก็เป็น Intel Dual Core ไม่ก็ Celeron

Comment

15000 desktop เล่นได้หรือเปล่าเถอะ crysis all high หนะ

Comment

15000 ดอลล่า อ๊ะป่าว
                ถ้า 15000 บาท is imposible

Comment

15000 อาจจะเป็นเครื่องรุ่นเก่า แต่ดันใช้การ์ดจอ 6800 Ultra ก็ได้ใครจะรู้อิอิ

โดยทั่วไปคงไม่ได้หรอกครับ

8600 all low ยังไม่ค่อยจะsmooth เลย

Comment

อาจจะเป็น dino crysis ของ ps1 ก็ได้นะครับ

Comment

15000 PC ยังเล่นแทบไม่ใหวเลยครับ

Comment

ไปถามสเปคเขาสิ
                        เอาราคามาวัดว่าเล่นได้หรือไม่ได้น่ะไม่เกี่ยวบางคนอาจซื้อของในราคาถูกมาก

เห็นสเปคแล้วจะได้รู้ว่าเล่นได้หรือไม่ได้

Comment

ยากส์มากๆ ที่ จะให้ Intel GMA 950 เล่น Crysis ได้ (รันให้มันผ่านก่อนเหอะ) ขนาด AMD780G ที่ติด ATi HD3200 ยังเล่นได้ แค่ All Low เลย จะหวังอะไร กะ VGA กากๆ ของ intel ล่ะครับ ราคาถูก ได้ Gpu intel + C2D T7xxx ยังหายากส์เลย และขนาดเครื่อง PC ที่ใช้ GPU intel x3100 + Q6600 ยังรันไม่ผ่านเลย และนับภาษาไรกะ n/b ราคาเท่านั้น

Comment

Originally posted by nointrend View Post
                            อาจจะเป็น dino crysis ของ ps1 ก็ได้นะครับ
                            พี่ พูดถูก

Comment

เล่นได้ครับ

เล่นผ่าน movie trailer งัยครับ ชัดสุดๆเลย

Comment

Working...
                              X