Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative X-fi Xtreme MUSIC กับการปรับระดับเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative X-fi Xtreme MUSIC กับการปรับระดับเสียง

ใช้ Creative X-fi Xtreme MUSIC + driver 3 ทำไมเวลาเปิด power dvd...เมื่อไรที่มีการปรับระดับเสียงในโปรแกรม มันดันไปควบคุม Master volume ให้เปลี่ยนไปตามมันด้วย จะทำยังไงที่จะสามารถปรับระดับเสียงส่วนของใครของมัน(แบบว่ามันไม่ไปควบคุมส่วนของMaster volume)อ่ะครับ

use s/p dif

Comment

เวลาปิด power dvd ตัว master volume มันกลับมาอยู่ที่เดิมป่าวครับ เพราะผมใช้ windvd พอปิดโปรแกรมแล้ว มันก็ปรับกลับมาคืนเก่า

Comment

ของผม power dvd ปรับกลับมาคืนเก่า แต่ windvd ตัว master volume มันไม่ปรับกลับมาคับ...งงเลย

Comment

Working...
        X