Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน้ตบุ้คมา แล้วแกะสติ้กเกอร์ตรงมือวางกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อโน้ตบุ้คมา แล้วแกะสติ้กเกอร์ตรงมือวางกันมั้ยครับ

เครื่องผมแกะทุกเครื่องที่เคยใช้เลย เพื่อนผมจะชอบด่าว่าเอาไปขายต่อจะเสียราคาแต่ผมเห็นแล้วเกะกะอ่ะครับ ล่าสุด acer 5920 spec โดนแกะเรียบร้อยส่วนตรง intel กำลังคิดอยู่ครับ

ของผมแกะไปสองอันครับ

สติ๊กเกอร์ Lightscribe กะ เตือนความปลอดภัยของ HP

กะลังคิดจะแกะหมดเลยครับ

Comment

ซื้อมาวันแรกก็แกะเลยครับ ไม่ว่าจะ notebook หรือเคส desktop เอาออกหมด

ติดไว้แล้วมันเหมือนกับเครื่องโชว์ตามห้าง หรือไม่ก็แบบแรงด้วยติกเกอร์ - -*

Comment

มองในมุมกลับนะครับ
        ผมว่าไม่น่าจะแกะออกนะ ความรู้สึกผมเมื่อดูที่ไรยิ่งสติกเกอร์ดูเก่า ลอกๆ เท่าไร
        ผมรู้สึกว่าผมใช้มันคุมกับเงินที่เสียไปอะ และมีไว้ก็ไม่เห็นจะรกตรงใหนผมว่าเค้าทำสติกเกอร์สวยดีออกครับ ส่วนที่บอกว่าเวลาขายราคาจะลดลง อันนี้มันน่าจะเป็นความรู้สึกของคนที่จะซื้อของเรา เพราะต้องเข้าใจก่อนว่าคนที่จะซื้อ เขาก็ต้องการสิ้นค้าที่สภาพครบถ้วนที่สุด ถ้าคุณไปแกะออกแล้วจะมีอะไรโชว์เขาละครับ
        แต่ทั้งหมดเป็นความรู้สึกส่วนตัวนะครับแล้วแต่จะคิด
        Last edited by mechanical; 20 Apr 2008, 01:34:43.

Comment

แกะหมดเลยอะครับ ชอบแบบโล่งๆ อะ

Comment

ผมไม่แกะออกครับ สวยดี หุหุ

ไว้มันเน่าๆก่อนค่อยแกะ

Comment

ผมไม่แกะออกครับ สวยดี หุหุ

ไว้มันเน่าๆก่อนค่อยแกะ
              (กำเบิ้ลเฉย)
              Last edited by mooh; 20 Apr 2008, 03:16:52.

Comment

แกะออกหมดทุกชิ้นตั่งแต่วันแรกครับ

เพราะถ้าคุณปล่อยไว้จนมันลอกไปเองสีมันจะไม่เท่ากัน ดูแล้วโทรมมากๆครับ

Comment

Originally posted by เจ้าชายกบ View Post
                  แกะออกหมดทุกชิ้นตั่งแต่วันแรกครับ

เพราะถ้าคุณปล่อยไว้จนมันลอกไปเองสีมันจะไม่เท่ากัน ดูแล้วโทรมมากๆครับ
                  คงต้องหามาติดให้เต็มๆ จะได้แกะแล้วสีเหมือนๆกัน อิอิ

ของผม เห็นสวยดี เลยไม่แกะครับ ถ้าไม่สวยแกะ

Comment

ไม่แกะอ่ะครับ อย่าง rep บนว่าอ่ะครับ เหมือนรู้สึกขาดหาย

Comment

ครับ

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                      ไม่แกะอ่ะครับ อย่าง rep บนว่าอ่ะครับ เหมือนรู้สึกขาดหาย
                      ชื่อท่าน อ่านแล้วเห็นภาพเลย

Comment

เอาใว้เท่ๆ (ขี้เกลียดมากว่า)

Comment

ไม่เคยแกะคับ เพราะเปนของน้องเรยไม่แกะ

Comment

ของผมกะครับ

พอดีว่าเป็นเครื่องสีขาว

คิดว่าถ้าทิ้งไว้นานๆ สติ๊กเกอร์มันจะลอก

แล้วเราดึงออก สีใต้สติ๊กเกอร์มันจะแตกต่างกัน

................................................

Comment

แกะสติ๊กเกอร์ออกตั้งแต่เอาออกมาจากกล่องเลยคับ
                              เพราะ เวลาที่เอามือวางบริเวณนั้นไปนานๆ
                              มันจะมีคราบความโสโครกของเราอยู่บริเวณนั้นคับ
                              เมื่อเวลาผ่านไปนานมากๆ แล้วสติ๊กเกอร์เริ่มลอกเริ่มหลุด
                              แล้วแกะมันออก ท่านจะพบกับสีของบอดี้ที่เก่าและใหม่
                              เปรียบเทียบให้ท่านดูคับ

Comment

Working...
                              X