Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ASUS M2N32 SLI PREMIUM แล้วมีปัญหาบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอร์ด เสีย ครับ

Comment

เด๋วผมสอบเสร้ดจะลองอีกที ถ้าไม่เวิค(ไม่ติด) จะไปเอาPSUดีดีมาเทสหน่อย แล้วพี่ว่าควรซื้อตัวไหนดีออะครับ

ตอนนี้มีแต่ DElTA 350 W ThermalTake 470 W แล้วก้อ HP 430W (มั้ง) ที่ซื้อมาจากพี่บอยเจ้าเก่าอะครับ พี่ว่าควรใช้ตัวไหนดีอะครับ

ปล.สงสัยงานนี้ได้ระดมงบแน่เยย

Comment

หรืออาจจะเปลี่ยดบอดกากๆ เป็นM2N-Eแล้วละมั้งอยากได้แค่SATA6-8อะ

Comment

DElTA 350 W

Comment

ครับผม ขอบคุนมากครับ

Comment

Working...
            X